Maduka ya simu samsung original

Maduka ya simu samsung original

hapo tayari umejikamatisha kwamba simu yako ni ya North America na sio inayopaswa kuuzwa Kimataifa au Tanzania.

sababu wewe umenunua simu ambayo hukupaswa utumie usihalalishe wenzako nao wafanye hivyo.

1. simu yako ikipasuka kioo ndani ya miaka miwili toka uinunue au ikiingia maji utaitengeneza kwa hela yako ya mkononi tofauti na mwenzako alienunua yenye warranty hapa nchini atatengenezewa bure.

2. Tegemea na mtandao iliotoka kuna uwezekano simu yako haishiki bands zote za 4g sababu imetengenezwa kwa mazingira tofauti.

3. simu yako haikai na charge sana kama inayouzwa huku Tanzania. siku zote exynos version inakuwa more optimized kuliko snapdragon version kwa case ya samsung.

4. huna uhakika kama simu yako ni mpya au refurbished,

5. hupati updates yoyote ukiwa Tanzania, simu yako ni kama Tecno tu wenzako wakipata oreo au android P wewe upo hapo hapo

kuna madhaifu mengi tu ya kununua hizo simu, unajiona mjanja kumbe umeingizwa mjini.
Ndyo maana nasema wewe jmaa ni mshamba. Hujui unachoongelea kwanza ila unajifanya mjuaji.

Mpaka hapo hujaelewa sema unajitia kubusha tu.

Sina shida na warrantee ikiharibika ntanunua nyingine na hata hivyo sitegemei kukaa na simu ile ile miaka miwili wakati kila mwaka zinatoka mpya. Sasa hiv nafikiria s9. Sasa ningekuwa na warantee inisaifie nini?

Simu yangu ni ya Vietnim. Nimenunua mwezi baada ya kutoka. Uliona wapi ndani ya mwezi simu kutoka alafu kukawa na refurbished zake?

Kutokupata Update sio sababu ya kufanya simu isiwe origino. Nimeiroot hii simu ndani ya wiki nilipoinunua. Mi lazima niroot simu sababu ya apps nazoinstall zinahtaji rooted android phone. Na nimesha update Oreo ingaswa sio from OTA.

Na swala la charge wewe unajuaje kma ipo sawa au hpana?
 
Ndyo maana nasema wewe jmaa ni mshamba. Hujui unachoongelea kwanza ila unajifanya mjuaji.

Mpaka hapo hujaelewa sema unajitia kubusha tu.

Sina shida na warrantee ikiharibika ntanunua nyingine na hata hivyo sitegemei kukaa na simu ile ile miaka miwili wakati kila mwaka zinatoka mpya. Sasa hiv nafikiria s9. Sasa ningekuwa na warantee inisaifie nini?

Simu yangu ni ya Vietnim. Nimenunua mwezi baada ya kutoka. Uliona wapi ndani ya mwezi simu kutoka alafu kukawa na refurbished zake?

Kutokupata Update sio sababu ya kufanya simu isiwe origino. Nimeiroot hii simu ndani ya wiki nilipoinunua. Mi lazima niroot simu sababu ya apps nazoinstall zinahtaji rooted android phone. Na nimesha update Oreo ingaswa sio from OTA.

Na swala la charge wewe unajuaje kma ipo sawa au hpana?
refurbished haihitaji mwezi hata siku inakuwepo.

refurbished hutokea mtu ananunua simu then inakuwa na hitilafu anairudisha samsung, samsung wanampa simu nyengine halafu ile wanaitengeneza na kuiuza tena.

kuna manufacture refurbished certified na refurbished nyengine zinafanywa tu mtaani.

mahala ilipotengenezwa simu hakuna maana as long as kitu kimetengenezwa na samsung wenyewe. simu siku hizi zinatengenezwa na viwanda na mashine na sio mikono ya watu kama zamani. kipindi simu ni hand made ndio ilikuwa mahali ilipotoka unajali.

na mimi si guess nakujibu kutokana na unachosema wewe. flagship za samsung zenye snapdragon zinetengenezwa kwa ajili ya North America na sio huku kwetu, umesema mwenyewe kuhusu snapdragon.

swala la charge website mbalimbali wameshatest baina ya snapdragon version na exynos nenda gsmarena, anandtech etc utaziona sio maneno yangu hayo.

na kuroot, kukaa na simu mwaka mmoja, kutokuwa haja na update etc hayo ni mambo yako wewe hayahalalishi kila mtu awe hivyo na kuwa mshamba.
 
refurbished haihitaji mwezi hata siku inakuwepo.

refurbished hutokea mtu ananunua simu then inakuwa na hitilafu anairudisha samsung, samsung wanampa simu nyengine halafu ile wanaitengeneza na kuiuza tena.

kuna manufacture refurbished certified na refurbished nyengine zinafanywa tu mtaani.

mahala ilipotengenezwa simu hakuna maana as long as kitu kimetengenezwa na samsung wenyewe. simu siku hizi zinatengenezwa na viwanda na mashine na sio mikono ya watu kama zamani. kipindi simu ni hand made ndio ilikuwa mahali ilipotoka unajali.

na mimi si guess nakujibu kutokana na unachosema wewe. flagship za samsung zenye snapdragon zinetengenezwa kwa ajili ya North America na sio huku kwetu, umesema mwenyewe kuhusu snapdragon.

swala la charge website mbalimbali wameshatest baina ya snapdragon version na exynos nenda gsmarena, anandtech etc utaziona sio maneno yangu hayo.

na kuroot, kukaa na simu mwaka mmoja, kutokuwa haja na update etc hayo ni mambo yako wewe hayahalalishi kila mtu awe hivyo na kuwa mshamba.
Naona unajikanyaga kanyaga tu hata hueleweki point yako ni ipi. Hebu soma post zako mwanzo hadi mwisho. Utaelewa kuwa umeshajijibu mwenyewe.
 
Huyu ndye hata mimi aliniuzia. Simu zake bei ipo chini sana.
Na anskupa option ya warrantee n tax
Huyu jamaa nimefanya nae biashara kiukweli nimeipenda sana biashara yake ni nzuri hana bei ya kuua kama wabongo wanavyotuumiza ..
 
Hapo pakujua original samsung ndo panatupa shida jamani
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom