Madudu ya Usangu Logistics, Wizara ya kazi mpo wapi?

Madudu ya Usangu Logistics, Wizara ya kazi mpo wapi?

MADUDU YA USANGU LOGISTICS-WIZARA YA KAZI MPO WAPI

Utangulizi:
Ndg zangu,hii kampuni ni ya usafirishaji na makao ya ofisi ipo Tabata Matumbi.Wamiliki wa kampuni hii ni waburushi (Mwakabanga) ambao walianza wa tatu, kama madereva wakiwa wanaenda masafa marefu hadi kufikisha magari zaidi ya mia mbili leo hii.

Ila kwa masikitiko makubwa kabisa, waajiriwa wa kampuni hii wanapata mateso bila chuki kila kukicha. Wafanyakazi wa kampuni hii wananyanyaswa kwa kukatwa hela bila sababu za msingi kwenye mishahara yao inapokua inaingia, kufanya kazi bila mikataba, kupigwa, kucheleweshewa mishahara (mishahara kuingia tarehe isiojulikana),na pia wamiliki wa kampuni hii hutumia nafasi zao kutembea na wanawake waliowaajiri.

Hivyo basi, nikiwa naamini kuna sheria za kazi zinazomlinda mwajiri na mwajiriwa.

Naombeni vyombo husika kufatilia maswala hayo yaliosemwa hapo juu ili iwasaidie wafanyakazi waliopo katika kampuni hiyo.

Naombeni kuwakilisha.Mjumbe hauwawi!

Ww inaonekana huna uzoefu mkubwa katika makampuni mbalimbali, boss kuwa mkali haimaanishi hafuati sheria za kazi, huende baadhi ya wafanyakazi ni wavivu, wadokozi, hamfuati taratibu za kazi, na kutembea au kufanya sex na wafanyakazi ni uhuru wa mtu as long hajambaka au kumlazimisha kufanya tendo la ndoa, wamekubaliana hadi wakaenda hotelini, watu wazima, wacha wale raha zao hadi waamue wenyewe kuacha.

Weka facts hapa, acha maneno tu, mtu kapigwa, weka picha na kwanini asiende polisi au kufungua case kabisa. Ujue wengine ndio maana mkifika mahakmani huna ushahidi.
 
MADUDU YA USANGU LOGISTICS-WIZARA YA KAZI MPO WAPI

Utangulizi:
Ndg zangu,hii kampuni ni ya usafirishaji na makao ya ofisi ipo Tabata Matumbi.Wamiliki wa kampuni hii ni waburushi (Mwakabanga) ambao walianza wa tatu, kama madereva wakiwa wanaenda masafa marefu hadi kufikisha magari zaidi ya mia mbili leo hii.

Ila kwa masikitiko makubwa kabisa, waajiriwa wa kampuni hii wanapata mateso bila chuki kila kukicha. Wafanyakazi wa kampuni hii wananyanyaswa kwa kukatwa hela bila sababu za msingi kwenye mishahara yao inapokua inaingia, kufanya kazi bila mikataba, kupigwa, kucheleweshewa mishahara (mishahara kuingia tarehe isiojulikana),na pia wamiliki wa kampuni hii hutumia nafasi zao kutembea na wanawake waliowaajiri.

Hivyo basi, nikiwa naamini kuna sheria za kazi zinazomlinda mwajiri na mwajiriwa.

Naombeni vyombo husika kufatilia maswala hayo yaliosemwa hapo juu ili iwasaidie wafanyakazi waliopo katika kampuni hiyo.

Naombeni kuwakilisha.Mjumbe hauwawi!

Mpaka Annie wamempitia?
 
MADUDU YA USANGU LOGISTICS-WIZARA YA KAZI MPO WAPI

Utangulizi:
Ndg zangu,hii kampuni ni ya usafirishaji na makao ya ofisi ipo Tabata Matumbi.Wamiliki wa kampuni hii ni waburushi (Mwakabanga) ambao walianza wa tatu, kama madereva wakiwa wanaenda masafa marefu hadi kufikisha magari zaidi ya mia mbili leo hii.

Ila kwa masikitiko makubwa kabisa, waajiriwa wa kampuni hii wanapata mateso bila chuki kila kukicha. Wafanyakazi wa kampuni hii wananyanyaswa kwa kukatwa hela bila sababu za msingi kwenye mishahara yao inapokua inaingia, kufanya kazi bila mikataba, kupigwa, kucheleweshewa mishahara (mishahara kuingia tarehe isiojulikana),na pia wamiliki wa kampuni hii hutumia nafasi zao kutembea na wanawake waliowaajiri.

Hivyo basi, nikiwa naamini kuna sheria za kazi zinazomlinda mwajiri na mwajiriwa.

Naombeni vyombo husika kufatilia maswala hayo yaliosemwa hapo juu ili iwasaidie wafanyakazi waliopo katika kampuni hiyo.

Naombeni kuwakilisha.Mjumbe hauwawi!
Njoo na info au Jifunze, ni namna gani walianza na gari tatu mpaka kufikia hizo mia mbili na kadhaa...!!!
 
Angekuwa anawachekea chekea nadhan angekuwa amebaki kuwa dereva maisha Yake yote

Wamepambana kwa staili hyo had wameifikisha hapo hyo kampuni had wewe kupata ajira

DANDHO aliwachekea wafanyakaz kampuni ipo taaaban Sasa hivi

TUFANYE KAZI WATANZANIA TUACHE MANENO MINGIII



Sent from my TECNO F1 using JamiiForums mobile app

Haibadilishi ukweli wa unyanyaswaji wa wafanyakazi
 
Kampuni nyingi watu wanafanya kazi kwa mateso

Mtu akifikiria hali halisi ya mtaani anakuwa mpole automatically
Mtaani mbona tupo wengi.
Unaishi kwa akili yako na juhudi ya kutafuta.
Akili ya kumwachia mtu mwingine akutafutie halafu wewe uishi raha mustarehe ni akili za utumwa.
 
Uzi umekaa kimajungu.

Hao wanawake huwa wanabakwa ? Liko wazi Wanawake wanapenda hela, sasa anaanzaje kumkataa bosi wake mwenye malori 200.

Pili umeweka historia hao jamaa walianza watatu kama madereva malori na wakapambana hadi kufikisha malori zaidi ya 200.

Sasa why na wewe usipambane kupata mali zako.

Why ung'ang'anie ajira ya mtu inayokupa manyanyaso
Kama wizara itakuwa inafanyia kazi majungu basi itakuwa na kazi nyingi sana.
 
Una undugu na kina mwakabanga nini?mbona unakubali dhuluma za waziwazi
Sina undugu hapo ila mimi mjasiriamali na nimeajiri pia aina ya watu kama mlalamikaji.
Ofisi za Kazi zipo, Polisi wapo, Vyama vya wafanyakazi vipo, mtu analalamika bila vithibitisho.Majungu huwa hayawezi kuthibitishwa.
 
Haya madai ni ya ukweli na ya muda mrefu,mfano driver taili au indicator ikapasuka wanakata kwenye mshahara wako,kuna jamaa yangu alifanya kazi hapo miaka ya 2017 alirudi akakabidhi gari lufanyiwe service akawakimbia
 
Haya madai ni ya ukweli na ya muda mrefu,mfano driver taili au indicator ikapasuka wanakata kwenye mshahara wako,kuna jamaa yangu alifanya kazi hapo miaka ya 2017 alirudi akakabidhi gari lufanyiwe service akawakimbia
miburushi ni vichwa ngumu.Haijali sheria za nchi
 
Sina undugu hapo ila mimi mjasiriamali na nimeajiri pia aina ya watu kama mlalamikaji.
Ofisi za Kazi zipo, Polisi wapo, Vyama vya wafanyakazi vipo, mtu analalamika bila vithibitisho.Majungu huwa hayawezi kuthibitishwa.

Utakuwa unaishi Ulaya
 
Pengine ujumbe utawafikia,

Halafu mnaosema.....
Aache kazi, Analeta Majungu, Anunue ya kwake, Ajiajiri, Hajalazimishwa, na maneno mengine n.k...
Acheni kurahisisha mambo uonekane hapa, kisa wewe una ajira nzuri au umejiajiri au pengine hata hujiwezi....

Sisi Waafrika tunakatishana tamaa wenyewe, Kwahio mtu anapopinga uonevu, njia pekee ya kuachana nayo ni kukimbia???? Ni lini tutakua na mawazo ya kumaliza tatizo kwa manufaa yako na ya wengine baadae?

Kwahio Mwingine aje kesho naye akutane na shida hio, hivyo hivyo kila mtu utamshauri aache kazi? Ni lini huyo anayekosea atakuja jirekebisha?
Yaani kana kwamba ni sifa kupokezana matatizo,

Haina tofauti na wale wazazi wanaowapitisha watoto wao kwenye msoto eti naye aishi maisha ya shida ili ajifunze....

Hembu kua mtu wa kupenda haki, Haijalishi unaipata wewe au mwingine,
Wapo watu hio kampuni hata haituhusu, lakini ukiona mwenzako anaumizwa roho inakuuma, na mwingine yupo humo humo na ana uwezo wa kuacha lakini kwa nini aache kinyonge, hakuna kitu kinauma kama kukoseshwa haki yako,
Na hakuna raha kama kupata haki yako kwa juhudi zako...
 
Back
Top Bottom