Kioja na kituko kingine cha mwaka kimetokea katika serikali ya Tanzania. Waziri mwenye dhamana ya TEMISEMI ameendelea kuwatambua madiwani ambao wamefukuzwa na CHADEMA. Nashawishika kusema kuwa hata kama ni mkakati CCM na serikali wa kuamua kukomaa na uamuzi ili kufanya CHADEMA wachoke, Mhe Mkuchika amedhihirisha UJINGA, ULIMBUKENI na UPUUZI wa hali ya juu kuwahi kufanywa na WAZIRI yoyote aliyeshika wizara hii ya Serikali za Mitaa.<br />
<br />
Madiwani wa Arusha, wameenda mahakamani kuomba kurudishiwa uanachama, ambapo kimsingi dhamana yao ya kuwa wawakilishi kwa tiketi ya CHADEMA ilikuwa imekoma hapo mara moja walipotangazwa kuvuliwa uanachama. "Common Sense". Sasa waziri Mkuchika kusema kuwa yeye bado anawatambua madiwani wa Arusha na kuwa wapate stahili zao, hii si akili hata kidogo na haionyeshi nia njema na pia ni kuingilia mahakama kufanya maamuzi. CHADEMA wamekuwa na nia njema ya kutaka kukaa katika meza ya majadiliano na kulimaliza suala la Arusha.<br />
<br />
Nafarijika zaidi kuona kuwa UJINGA huu usiotarajiwa kufanywa na waziri ni mpango wa Mungu maalumu kabisa wa KUJUSTIFY ANGUKO LA SERIKALI YA KIKWETE ambao duru za KINABII zinasema ndani ya miezi +4#* "BABELI ITAANGUKA".<br />
<br />
Ole wake yeye ambaye UNABII huu utamtumia ili kuutimiza. <br />
<br />
Tutarajie migongano mingi ya watendaji wa serikali yote haya yanatimiza unabii.