Madiwani waliofukuzwa kwa nini watetewe na serikali?

Madiwani waliofukuzwa kwa nini watetewe na serikali?

Sir R

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2009
Posts
2,175
Reaction score
300
Leo nimesikia kwenye mapitio ya magazeti asbhi kuwa serikali inatambua madiwani waliofukuzwa na CHADEMA kuendelea na vikao mpaka mahakama itakapoamua.

Wadau hii imekaaje.
 
Hawa magamba wanaingilia maamuzi magumu ya CHADEMA?
 
Huu ndio unaitwa usanii. Amri ya madiwani waliofukuzwa uanachama na CDM walipashwa kukingiwa kifua na Mahakama ili waendelee na nafasi zao mpaka kesi yaliyoifungua itakapokwisha. Lakini ili la serikali kuwakingia kifua ni ushahidi tosha kwamba Magamba wanajitahidi kwa nguvu zote kuwatetea hawa walafi!!!!

Ngoja tutafute copy ya hilo gazeti na kuona undani wa kilichomsukuma Mkuchika kutoa uamuzi huo!!!
 
Wanatetewa na serikali kwa sababu haipendi kuona mtu anaonewa kwa sababu ya unyonge wake, udhaifu nk. Kitendo cha madiwani hao kufukuzwa uanachama ni kitendo cha udikteta, uonevu na udhalilishaji mkubwa sana.
 
Siasa za bongo bana kweli pasua kichwa.
Hii kesi ya Madiwani wa Arusha itachukuwa miaka minne itakutana na uchaguzi mkuu ujao
 
Jana usiku G. Lema alizungumza kupitia TBC1 pale madiwani wa CHADEMA mwanza walipokuja Arusha. Ila cha kushangaza mmoja wa madiwani waliofukuzwa alikuwa kazini kama diwani, ndipo MP Lema akapingana vikali na mkurugenzi wa jiji la Arusha.

Ila mkurugenzi uyo alionesha barua kutoka serikalini ikiwaagiza madiwani hao waendelee na udiwani uku wakisubiri amri ya mahakama.
 
Hawa ngoja siku 30 walizopewa ziishe ni kutia timu na nyomi ya wanaArusha kwenye ofisi za mkurugenzi wa magamba kushinikiza kuondolewa kwenye list ya madiwani na uchaguzi mdogo
 
Kama hao madiwani walifungua kesi kupinga maamuzi ya kuvuliwa uanachama, basi kisheria maamuzi ya cdm hayawezi kutambuliwa mpaka mahakama itoe uamuzi wa kisheria wa kadhia hiyo!
Its that simple, na tusilaumu bure!
 
wanacho kifanya ccm ni kuaminisha kuwa tatizo la arusha ni chadema na madiwani wao, kumbe hilo lilishaisha na tunachokisubilia kuondolewa kwa meya fake na baadae uchanguzi mdogo wa madiwani..
 
Wanatetewa na serikali kwasababu haipendi kuona mtu anaonewa kwasababu ya unyonge wake, udhaifu nk. Kitendo cha madiwani hao kufukuzwa uanachama ni kitendo cha udikteta, uonevu na udhalilishaji mkubwa sana.
Wangekuwa wanyonge wangekubali kupokea rushwa na kuukana ukweli wa mauaji ya jan. 5 ambayo wao ndo walikuwa mstari wa mbele kwenye maandamano yake?
 
Wanatetewa na serikali kwasababu haipendi kuona mtu anaonewa kwasababu ya unyonge wake, udhaifu nk. Kitendo cha madiwani hao kufukuzwa uanachama ni kitendo cha udikteta, uonevu na udhalilishaji mkubwa sana.
uonevu uko nyamongo, kama serikali imebadilika na kuwatetea wanyonge siku hizi, ikawatetee wananchi wa tarime, nimetaja sehemu moja tu ya nchi, si kwamba sizijui zingine.
 
Kama hao madiwani walifungua kesi kupinga maamuzi ya kuvuliwa uanachama, basi kisheria maamuzi ya cdm hayawezi kutambuliwa mpaka mahakama itoe uamuzi wa kisheria wa kadhia hiyo!
Its that simple, na tusilaumu bure!

And this is the point. Kwa kifupi ni kuwa uamuzi wa kamati kuu ya CDM umepingwa mahakamani, na mahakama ikausitisha. Kama wangekata rufaa kwa kufuata ngazi za chama basi uamuzi huo ungeendelea.

Shida ni kuwa pale ambapo chombo cha juu cha chama kingeamua kubatilisha maamuzi wa kamati kuu, walalamikaji wangekuwa wameathirika tayari.

Wanakuwa hawana udiwani. Ndo maana wakakimbilia mahakamani.
Naomba nieleweke kuwa siwatetei madiwani hao, ila naelezea hali yenyewe.
 
leo nimesikia kwenye mapitio ya magazeti asbhi kuwa serikali inatambua madiwani waliofukuzwa na cdm kuendelea na vikao mpaka mahakama itakapoamua.

Wadau hii imekaaje.

Acha magamba wawabebe. Wananchi wa A-town wanaona kila kitu na wanajua la kufanya. Sasa imedhihirika kuwa hao walikuwa ni madiwani maslahi. They were not there for the people but for their own percuniary interests.
 
Wanatetewa na serikali kwasababu haipendi kuona mtu anaonewa kwasababu ya unyonge wake, udhaifu nk. Kitendo cha madiwani hao kufukuzwa uanachama ni kitendo cha udikteta, uonevu na udhalilishaji mkubwa sana.

Wewe unapowaonea wale watotot pale THT nani anawatetea?!!! ama wao huwadhalilishi?!! mbona Magamba mlipokataa wagombea wenu wasifanye midahalo serikali hii Lege haikuingilia!!! sema mmewapa pesa sasa lazima muwatetee
 
Wanatetewa na serikali kwasababu haipendi kuona mtu anaonewa kwasababu ya unyonge wake, udhaifu nk. Kitendo cha madiwani hao kufukuzwa uanachama ni kitendo cha udikteta, uonevu na udhalilishaji mkubwa sana.

tata mwita umepata piritoni? miaka ya 80' mlipowafukuza kina maalim seif sharif na wenzake magambani mwenu pia hakikuwa ni kitendo cha udikteta, uonevu na udhalilishaji mkubwa sana. waache hao walafi wakaliwakilishe jimbo lao la mahakama na mkuchika hapo arusha. arusha hawadanganyiki kamwe.
 
Pro-CDM-JF, wengi ni mbumbumbu wa sheria, wanadhani a loser Dr Slaa, ana uwezo wa kupingana na mahakama wakati ili suala ni la kisheria zaidi sio porojo.
Raia wa Tanzania haki zao wanazipata mahakamani na Madiwani wa Arusha haki zao wameona watazipata mahakamani, CDM wanatakiwa wasubiri maamuzi ya mahakama hata kama kesi itachukuwa miaka mitano
 
wanacho kifanya ccm ni kuaminisha kuwa tatizo la arusha ni chadema na madiwani wao, kumbe hilo lilishaisha na tunachokisubilia kuondolewa kwa meya fake na baadae uchanguzi mdogo wa madiwani..
Kijana usichukulie mambo kiraisi na wepesi kiasi hicho kwa mapenzi yako, suala la Madiwani wala alijaisha ndio kwanza limeanza haki itapatikana mahakamani na Madiwani wameishafungua kesi mahakamani, tujikite kwanza kwenye suala Madiwani na tuwe makini sana tujiepushe kuingilia uhuru wa mahakama.
Ni kesi ngumu sana hii inaweza kuchukuwa muda mrefu hata miaka mitano, tumalize kwanza ili halafu ndio tuliangalie suala la Meya wa Arusha
 
Back
Top Bottom