Madiwani 10 wa CCM na UDP wajiunga na CHADEMA

Madiwani 10 wa CCM na UDP wajiunga na CHADEMA

Ccm mwaka huu watakufa kifo cha mende
 
Mtetea wafu mtoto wa Kingunge kinjetikile huwezi kumwona huku
 
Last edited by a moderator:
Nilitaka nishangae kazi yote ile ya kusambaza chama kwa wananchi iendr bila matunda...!!

Karibuni Tubuni muwe tayari kwa mapambano. Oooooooooh maskini Udp.... Wapi Cheyo??

BACK TANGANYIKA
 
Peoooooooples......Poweeeeerrrr...! Watu wa vijijini wanaanza kujitambua kwa kasi ya ajabu
 
Mwaka huu ccm na mawakala wao watajuta kuifahamu cdm
 
safi sana karibuni makamanda katika ukombozi Wa Tanzania
 
SAA ya ukombozi ni sasa na wakati wa kuokoka ni sasa!!!
Mungu yu upande wetu Tanzania inakombolewa octobet!!!

Tuzidishe maombi misikitini na makanisani kuwaombea cdm waendelee na moyo wa kishujaa
 
mpalu

hivi kweli hawa madiwani na wenzao wenye mlrngo wa dizain yao wana nia nzuri na watanzania na Tanzania kwa ujumla au wapo kimaslahi tu?
 
Last edited by a moderator:
Dhambi inawala taratibu kitendo cha kumuhujumu Lowasa kimeniuma sana mpaka leo naona ccm wamewapa libwata wananchi kwanini hawaelewi
 
Ahahahahaaa Mzee cheyo kwisha habari yake. Walimwambia waziwazi mwaka huu huchomoki,akasema eti kama hawamtaki yeye basi wachague ccm, wakmwambia huwezi kutuchagulia.

UDP watajuta kukubali kuwa mawakala wa ccm.
 
Hahahaaa eti kanda ya ziwa yote wanamkubali Magufuli!

Walahi magufuguli ndoa atakuwa mgombea urais wa kwanza wa CCM kushindwa. aibu ya miaka 55 ya uhuru.

Aikimbie aibu hii ajitoe mwenyewe badala ya kutolewa na wapiga kura.

Doooooo,kamanda mbavu zangu miye
 
Kwa ushindi na ushahidi huu naomba ziwe salaam tosha kwa team makufuli na ccm yooote kuwa kanda ya ziwa wasiitegemee
 
wamepima matokeo ya serikali za mtaaa wakaona uhakika wa kutoboa oktoba hamna ....salama ni kujisalimisha...Mzee Cheyo ana kazi nzito sana

Nafikiri yule mzee hawezi kugombea tena, umri na kukubalika ni tatizo
 
Back
Top Bottom