Madirisha ya Aluminium vs madirisha ya Mbao

Madirisha ya Aluminium vs madirisha ya Mbao

Twendeni na fasheni bana alminium mpango wote!
 
Inategemea unaishi wapi,ni risk kama unaishi sehemu ambako kuna matukio mengi ya wizi,other wise lazma uingiliwe cost nyingine ya kuweka grill, ambapo adirisha ya mbao yatasave cost.Hii itategemea umejipangaje. But kama economically uko fresh tumia aluminium.

Kwa taarifa yako dirisha moja la mbao ni.madirisha matatu ya Allumimium...
 
Dirisha la aluminium gharama zake ni pamoja na grill sasa ukilinganisha na la mbao ya kiwango kama cha mninga utapata jibu.
 
Hakuna ventilation ya 100%, kwa sababu waya wa mbu nao unazuia upepo by some percentage!
Basi Kama ni hivyo ya aluminum utapata ventilation 25% na mbao ndio 50%. Kwa wanaoishi Dar kazi kwenu na joto hilo. Ila kiukweli madirisha ya aluminum yanafaa wenye uwezo wa kuweka air condition nyumba nzima
 
Madirisha ya mbao ni mazuri hasa kwa maeneo yenye joto lakini ni ghali kutengeneza. Ughali wa madirisha yambao unatokana na bei kubwa za mbao pamoja na vifaa vingine vya kukamilisha dirisha pamoja na labour charge. Muda ambao fundi anatumia kutengeneza dirisha moja la mbao fundi wa alluminum atakuwa ameshatengenzea madirisha ya kama nyumba mbili hivi ya alluminium.
 
Madirisha ya mbao ni mazuri hasa kwa maeneo yenye joto lakini ni ghali kutengeneza. Ughali wa madirisha yambao unatokana na bei kubwa za mbao pamoja na vifaa vingine vya kukamilisha dirisha pamoja na labour charge. Muda ambao fundi anatumia kutengeneza dirisha moja la mbao fundi wa alluminum atakuwa ameshatengenzea madirisha ya kama nyumba mbili hivi ya alluminium.

Mh! Mbao ghali sana lakini poa ni imara zaidi ila aluminium bei yake kawaida labda mikoani ambako hadi leo bado wanatengenezewa aluminium kwa bei ghali, lakini mbao mpango ila kama mfuko unaruhusu,
 
Asante mdau kwa ushauri mzuri maana kwasasa mbao nazo si rahisi kama zamani.
 
Asanteni wote mliochangia kwa mawazo mazuri maana mmenisaidia sana.
 
Mbao ndiyo Baba Lao. Ammonium katika nchi za ughaibuni ni kwa ajili ya watu maskini ILA kwa wabongo alminium ni utajiri.
 
uzi mzuri. ni wapi wanatengeneza madirisha ya mbao mazuri kwa dar?
 
kwa dar aluminium ni cheap kwa saiz ili ile ya dirisha la mbao tatizo challenge ya aluminium ni security inabidi uwe na grill ya uhakika kwa nyumba ya chini au basement

mkuu kuhusu grill kama security hii haiapply kwa aluminium tu bali hata kwenye flame za mbao. Kama unataka kuweka grill for security haijalishi mbao au aluminium mkuu.
 
Back
Top Bottom