Madhila ya wanawake

Madhila ya wanawake

Saidia bila kuhitaji malipo, jitoe kwa ajili ya wengine jifunze kutoa kuliko kupokea kuwa mwema kwa kila mmoja jifunze kusamehe na kuyafanya makosa ya wengine kama funzo kwako.. Hiyo ndio zawadi bora ninayotaka rubii
akikugea nanihii utakataa?
 
Uvumilivu kwa mwanamke ni jambo la msingi mnoo..hawa watu wakiishiwa uvumilivu dunia haita kalika...
Naamin hata maandiko yanahimiza hivyo..wanawake wanavumilia mengi mnoo..tena mabaya sana...
kipimo changu kikubw kwa mwanamke ni uvumilivu...

Cc atoto ...
 
Last edited by a moderator:
Wengi hawawathamini wanawake huwa hawaoni umuhimu wao ndio maana wanawanyanyasa, nashukuru kwa Muumba anatambua taabu na mateso tunayoyapata ndio maana akatoa msamaha kwa Mwanamke akifa ktk uzazi ni moja kwa moja peponi Mkuu hii ni ktk imani yangu
 
kwenye hilo la mwanamke kupigwa mawe akizini mbona liko wazi sana mkuu?
ni kwamba hilo ni suala la kiushahidi tu. kwa mfano mwanamke ana mimba wakati hana mume jibu lake ni rahisi tu alizini. sasa unataka wakamtafute mtu ambaye ushahidi haupo kuwa ndiye aliyempa mimba?
pili ili mwanamke azini ni lazima atongozwe na akubali kwa maana hiyo bila ridhaa yake zinaa haipo hivyo likitokea suala la kuzini yeye ndiye mwamuzi wa mchezo kwa sababu kama kakataa zinaa haiwezi kutokea.
kwa mfano hata house girl ndani kwako akilala na mume wako kuna mawili ama alitongozwa akakubali au alimtega mume wako achape nzigoo. kwahiyo nani mhusika mkuu wa zinaa hiyo?
wengine mtasema vishawishi na nini lakini bado tatizo liko pale pale kwa sababu ili ushawishiwe lazima uwe unashawishika sasa kama haushawishiki hata hivyo vishawishi haviwezi kufua dafu kwa hiyo ukikubali kushawishika umekubali kuzini engineer wa zinaa hapo ni. nani?
kweli yapo mengine ambayo wanafanyiwa ni ya hovyo sana na mengi yamejificha kwenye kivuli cha dini.

Mlianza kutulaumu Edeni na kukataa ushiriki wenu kwenye ile dhambi(waliambiwa wasitengane) Adamu alichepukia wapi? Alipoulizwa akamlaumu mkewe, kwahiyo sishangai hata hayo uliyoyaandika.
 
Mmmmh hata siamini hawa wanaocomment humu kama ndio hawa hawa wanaume wa jf, kama sio wao vile, Heaven Sent umepita huku mpenzi?

Hasanteni kama mmeliona hilo.
 
Last edited by a moderator:
Uvumilivu kwa mwanamke ni jambo la msingi mnoo..hawa watu wakiishiwa uvumilivu dunia haita kalika...
Naamin hata maandiko yanahimiza hivyo..wanawake wanavumilia mengi mnoo..tena mabaya sana...
kipimo changu kikubw kwa mwanamke ni uvumilivu...

Cc atoto ...

Bwana shemeji basi mie nitakuwa sio mwanamke maana uvumilivu sina kabisaaa, teh teh teh teh!
 
Last edited by a moderator:
Mlianza kutulaumu Edeni na kukataa ushiriki wenu kwenye ile dhambi(waliambiwa wasitengane) Adamu alichepukia wapi? Alipoulizwa akamlaumu mkewe, kwahiyo sishangai hata hayo uliyoyaandika.
sasa kuna ushahidi gani kuwa huyu mwanaume kazini ? lakini mwanamke ambaye ana mimba lakini hana mume jibu ni lipi? si kazini?
ili nichepupke kwa mwanamke mwingine si lazima anikubalie akikataa kuchepuka kutatokea?
ni kweli kuna madhila mengi lakini la kwenye michepuko na vitu vingine forerunner ni wanawake. ina maana wewe hujawahi kuchepuka na mume wa mtu? kama ulifanya hivyo ulikuwa umemweka kwenye kundi gani huyo mwanamke mwenzio?
 
sasa kuna ushahidi gani kuwa huyu mwanaume kazini ? lakini mwanamke ambaye ana mimba lakini hana mume jibu ni lipi? si kazini?
ili nichepupke kwa mwanamke mwingine si lazima anikubalie akikataa kuchepuka kutatokea?
ni kweli kuna madhila mengi lakini la kwenye michepuko na vitu vingine forerunner ni wanawake. ina maana wewe hujawahi kuchepuka na mume wa mtu? kama ulifanya hivyo ulikuwa umemweka kwenye kundi gani huyo mwanamke mwenzio?

Vipi aliyebakwa? Na tukigeuza shilling vipi na wewe mwanaume ukasimama katika zamu yako ukaweka msimamo usikubali vishawishi vya mwanamke? Je ni jambo haliwezekaniki?
 
sasa kuna ushahidi gani kuwa huyu mwanaume kazini ? lakini mwanamke ambaye ana mimba lakini hana mume jibu ni lipi? si kazini?
ili nichepupke kwa mwanamke mwingine si lazima anikubalie akikataa kuchepuka kutatokea?
ni kweli kuna madhila mengi lakini la kwenye michepuko na vitu vingine forerunner ni wanawake. ina maana wewe hujawahi kuchepuka na mume wa mtu? kama ulifanya hivyo ulikuwa umemweka kwenye kundi gani huyo mwanamke mwenzio?

Cc Heaven Sent
Njoo unisaidie kumjibu huyu mtu maana hilo jibu langu mwenyewe linanitisha.
 
Last edited by a moderator:
Mmmmh hata siamini hawa wanaocomment humu kama ndio hawa hawa wanaume wa jf, kama sio wao vile, Heaven Sent umepita huku mpenzi?

Hasanteni kama mmeliona hilo.

Kwa kweli mimi niwashukuru tu wanaume wachache walioliona hilo na kututhamini ,Mungu awabariki sana.
 
Last edited by a moderator:
Vipi aliyebakwa? Na tukigeuza shilling vipi na wewe mwanaume ukasimama katika zamu yako ukaweka msimamo usikubali vishawishi vya mwanamke? Je ni jambo haliwezekaniki?

Yaani huyu hata asikusumbue mke mwenza, anachofanya hapa ni kujifariji tu, kitu ambacho hakitoondoa hali ya kuwa wote wametenda dhambi, hapa anatafuta wa kumuangushia dhambi zake ambazo kwa uono wake wa kibinadamu anakuwa amejipa releaf kwa kuwa hakuna evidence, ila inabaki kuwa hiyo dhambi imefanywa na wote na mtunza evidence zote anajua.
 
Hili jambo ni kongwe mno na linaazia pale kwenye bustani ya Eden ibilisi kupitia nyoka alipomhadaa mwanamke na hatimaye kufanya kinyume na maagizo ya Mungu.Ni tangu pale ndio Madhila ya mwanamke yalianza, kwanza aliambiwa atazaa kwa uchungu hii ni laana ambayo haijawahi kutenguliwa popote. Kisha kwenye Maandiko ya Biblia takatifu kitabu cha methali kuna mstari usemao.

Mwana mpumbavu ni mzigo wa *****. Haishii hapo tu, bali hata katika mahusiano... Ni jambo lisilo la kawaida kukuta mwanamke mmoja kaolewa na wanaume wawili kwa wakati mmoja. Mpaka leo hii kuna jamii za imani fulani zenye misimamo mikali kuhusu wanawake, akikutwa na mimba nje ya ndoa hata kama kabakwa au wakikutwa wawili wanafanya ngono kesi yote humuangukia mwanamke na adhabu yake ni kupigwa mawe mpaka kufa, haya yapo na yanatokea. Tumeshuhudia hata katika maisha haya kuanzia majumbani mwetu, ndugu wa kike tunaishi nao, wafanyakazi wa ndani, mashuleni na hata vyuoni maofisini na hata kupata cheo nk.

Tumeshawahi kusikia degree za chupi, tumeona kwa uwazi kabisa mfumo kandamizi mashuleni, binti anapata mimba bila kutafakari anafukuzwa shule na kupewa majina yote mabaya, huku mtenda akisepa au akipeta mitaani, wengi wameombwa rushwa ya ngono ili wapate upendeleo fulani huko makazini nk. Wengi wamekuwa watumwa wa ngono ili waweze kuishi.

Kwenye mahusiano vipigo na manyanyaso mengine ni vitu vinavyoonekana ni vya kawaida kabisa lakini pamoja na hayo yoote bado wameendelea kutupenda kutujali na kutuhudumia bila vinyongo huku wakiwa ni wepesi wa kusamehe na kuonyesha upendo mkuu namchukulia mwanamke Kama alama ya uwepo wa dunia yenye matumaini furaha na tumaini.Bila wanawake sijui dunia ingekuwaje Mungu aliona mbali sana.

Labda sio mke wangu, mke wangu namchukulia kama alama ya laana na machukizo mbele za Mungu. Amen.
 
Vipi aliyebakwa? Na tukigeuza shilling vipi na wewe mwanaume ukasimama katika zamu yako ukaweka msimamo usikubali vishawishi vya mwanamke? Je ni jambo haliwezekaniki?
everlenk aliyebakwa hilo ni jambo jingine ambalo mimi pia sikubaliani nalo na ni la kupingwa kwa nguvu zote kwa jinsi zote.
kwa swali lako la pili hili lipo na si wanaume wote wanashawishika kama nilivyosema hapo juu hata kwa mwanamke anayeshawishiwa ni lazima aangalie madhara ya vishawishi. na kwa taarifa yenu wanaume walioko kwenye ndoa wanakwepa mishale mingi sana kutunza heshima za wake zao kutoka kwa wanawake wenzenu hivyo na wao hawafanyi tu eti kuwaumiza wake zao au wanawake si kweli.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom