Madhara ya pombe za bure kutoka CCM Igunga...

  • Thread starter DON KILLUMINATI
  • Start date

Glucky

Glucky

Senior Member
Joined
Dec 16, 2009
Messages
124
Likes
23
Points
35
Glucky

Glucky

Senior Member
Joined Dec 16, 2009
124 23 35
hiiiiiiii iyo kali hapo wananchi wa Igunga ndo waamue wanaelekea wapi
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,159
Likes
1,819
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,159 1,819 280
hahahahahaa!!!
gongo hiyo!!
hawa ndio vijana wa ccm! hopeless kabisa
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
308
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 308 180
mwe mwe mweeeeeeeeeeeeeeeeeee!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
naona aliiweka ndani ya chupa ya cocacola
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,621
Likes
908
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,621 908 280
mh...atakuwa hata ameshindwa kuamka kupiga kura,ila magamba yameshahesabu kura yake wakati wakumpa hicho kinywaji gongo/coca cola
 
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,044
Likes
92
Points
145
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,044 92 145
mh!we hayawe!
 
Limbani

Limbani

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
1,440
Likes
101
Points
160
Limbani

Limbani

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
1,440 101 160
Kafakamia gongo za bure toka chama cha magamba!!
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
35
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 35 0
wanawaharibu vijana ili wabaki wazee maana wameona vijana waliwakataa.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Hao ndo green guards.
 
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
2,857
Likes
25
Points
135
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
2,857 25 135
ccm ina vjana waliokwisha kata tamaa.less energetic. wanakubali kuhongwa gongo tu!
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,074
Likes
9,333
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,074 9,333 280
jezi wanzificha wanapofika mbele za watu wenye akili lakini huyu funda la mwisho limemuumbua.mia
 
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2009
Messages
3,248
Likes
180
Points
160
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2009
3,248 180 160
Masikini Tanzania, hawa ndio taifa la kesho!!!!!!!!

Akitoka hapo hana hata senti ya kununua kikombe cha chai.

Maisha bora kwa kila mtanzania,

Tumethubutu, kunywa pombe,

Tumeweza, kumaliza mizinga ya konyagi,

Tunasonga, mbele kutafuta mizinga mingine.

uhuru oyeeeeeeeeeeee
 
M Mahona

M Mahona

Senior Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
163
Likes
0
Points
33
M Mahona

M Mahona

Senior Member
Joined Sep 29, 2011
163 0 33
Kauza kura yake kwa Gongo chupa moja. Ndo madhara yake hayo
 
R

ral

Senior Member
Joined
Dec 30, 2009
Messages
127
Likes
1
Points
35
R

ral

Senior Member
Joined Dec 30, 2009
127 1 35
Tena bila hata haya na tisheti mpya kabis imeandikwa IGUNGA am kweli
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,152
Likes
6,550
Points
280
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,152 6,550 280
mkuu, una maana hawa ndio sample ya wale 50.4% wa Igunga? Kama ni hivyo na percentage yao ni majority basi nchi imekwisha!
ccm ina vjana waliokwisha kata tamaa.less energetic. wanakubali kuhongwa gongo tu!
 
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2010
Messages
3,212
Likes
22
Points
135
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2010
3,212 22 135
hahahahahaa!!!
gongo hiyo!!
hawa ndio vijana wa ccm! hopeless kabisa
Kwa vile ni mwana CCM anakunywa gongo hadharani na hakuna wa kumkamata! Magamba wooooye!
 
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2007
Messages
2,598
Likes
241
Points
160
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2007
2,598 241 160
Mbaha...whats'up with the 'avatar'?!
 

Forum statistics

Threads 1,215,193
Members 463,075
Posts 28,539,037