Madhara ya kutumia screen touch

junior mzolo

Senior Member
Jan 26, 2014
140
0
Eti wana jf kuna madhara yoyote yatokanayo na kutumia simu za touch screen au ni uzushi tu miongoni mwa watu
 

Msenyele

JF-Expert Member
Feb 7, 2012
333
225
Wanaosema kuna madhara si uwaulize wakupe majibu yao? Mimi sidhani kama kuna madhara na huenda yakawa hayapo kabisa.
 

ymollel

JF-Expert Member
Aug 23, 2012
2,701
2,000
Dole linakuwaga hivi...

dole2.jpg
Effect kubwa ambayo imewapata watu wengi ni dole gumba kubadilika na kuwa kama uume wa ngamia!
 

Damas Magesa

Member
May 23, 2014
13
0
Nafikiri kama yapo ni madogo sana. Kwasababu mkono au kidole chako ndo kinakuwa kama mouse. Na what happens in mouse click ni execution of command which is electronic automotion.
 

snipa

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
4,133
1,250
Kasome zinafanyaje kazi !
Utagundua kuwa hazina affect yoyote !
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom