Madhara ya Kukandamiza NGONO........!

Mwanaweja

JF-Expert Member
Feb 8, 2011
3,576
1,195
thread ndefu sana ia somo lipo na niukweli kabisa, kwa wavivu wa kusoma soma aya hata 5 kwa siku icopy na uitegenezee file ili uwe unasoma taratibu ushauri wa bure.
 

Mwanaweja

JF-Expert Member
Feb 8, 2011
3,576
1,195
mchunguzi naona leo umekuja na style mpya hii kali inangusa jamii ila kwa kifupi wasifikirie kuhalalisha ngono kwa sababu ya kubaka maana kila jambo lina wakati wake. wnafunzi nawashauri wasiinge ulichoandika nje ya hapo mimba zitaongezeka zaidi haswa wa dada zetu maana wao wakionja huwa wanazma zaidi kwenye love zaidi ya wanaume.
 

Mtambuzi

Platinum Member
Oct 29, 2008
8,809
2,000
mi siungi hoja mkono wala mguu,hapa unaniibia chenji yaani nigawe kama njugu kisa nimepata hamu hii mambo ukiendekeza inakuwa hatari waweza jikuta inakua dozi asubuhi,mchana,jioni na usiku yanini kuweka mwili wangu sipana mweh ushindwe kabisa.
Wewe hujasoma au hujaelewa, na ndio saabu umekurupuka kutoa comments tu

Hebu somatena kwa makini
 

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
May 24, 2008
3,736
2,000
mkuu mi nilikutana na mkandamizo sana wakati mama yenu yuko kwenye malezi... nilikuwa nikimuota tu nakuta tayari nishaharibu afadhali sasa hali imeanza kutengamaa

Mkuu point zako hapo juu nimezikubali kuna haja ya kuzifanyia kazi hasa kwa hawa watoto wetu... ili kuepuka hayo madhara
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom