MSUKUMA02
JF-Expert Member
- Dec 12, 2011
- 1,000
- 2,827
Ngoja waje wapitia milango ya nyuma watueleze kama haya mambo ni kweli
Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
Doctor tunaona unawapromote walio ku inspire.MAPENZI YA NJIA YA HAJA KUBWA(ANAL SEX)
Imeandaliwa na @doktamathew
Kila mmoja wetu anafahamu maana ya mapenzi na njia ipi inafaa kwa ajili ya kufurahishana faragha na kuongeza kizazi kama alivotuelekeza Mwenyezi Mungu. Siku hizi kumekua na wimbi kubwa la watu kupenda na kuhamasisha mapenzi ya njia ya haja kubwa,watu hao ni kinadada na wanaume hasa vijana,wanaume wanaofanya mapenzi na wanaume wenzao na mume na mke wake au wapenzi. Aina hii ya mapenzi imeongeza umaarufu kutokana na ujio wa utandawazi na mitandao ya kijamii.watu maarufu kwa namna moja au nyingine huchangia katika kuharibu jamii kwenye masuala kama haya. Sasa naenda kuelezea baadhi ya madhara ya mapenzi ya aina hii.
1. KUPATA MAAMBUKIZI YA VVU.
Wanaofanya mapenzi ya aina hii wanakua kwenye hatari ya kupata HIV mara 50 zaidi ukilinganisha na wanaofanya mapenzi ya kawaida,na anaeingiliwa(receptive partner) ndo anakua na hatari kubwa zaidi ya anaeingiza uume(insertive partner). Sababu kubwa za kupata maambukizi ni kwamba njia ya haja kubwa ina vipokezi vingi vya HIV na ukuta wa njia ya haja kubwa ni mlaini na haujaandaliwa kwa ajili ya mapenzi kwa hio unakuta michubuko ni mingi na maambukizi ni makubwa kwa njia hii
2. KUCHANIKA NJIA YA HAJA KUBWA.
Kama tunavofahamu njia ya haja kubwa iko tafauti sana na uke na haiwez kutanuka kama ilivyo uke kwa hio kutokana na msukumo na msuguano utokanao na mapenzi hayo ni rahisi kuchanika na kupata maumivu makali na pia kua njia ya vijidudu kuingia damuni.
3. KUPATA SARATANI YA NJIA YA HAJA KUBWA.
Mapenzi ya njia ya haja kubwa hasa kwa wenye wapenzi wengi hua kwenye hatari kubwa kupata maambukizi ya HPV ambae ana uwezo mkubwa wa kusababisha saratani ya njia ya haja kubwa.
4.KULEGEA NJIA YA HAJA KUBWA
5. KUPATA SARATANI YA UUME
6. KUSHINDWA KUTHIBITI CHOO AU KIJAMBO KWANI MISULI YA KUTHIBITI HAYO MAMBO ZINAKUA ZIMELEGEA AU KUPWAYA
7. Njia ya haja kubwa kutoka nje.
Epuka mapenzi ya njia ya haja kubwa kwani unajitafutia madhara makubwa sana tenasana.
Epuka kuharisha hadharani hata kwa kicheko tu kwani misuli imeharibika(mtaani tunasema breki zimekufa[emoji16]) Piga marufuku USHOGA TANZANIA NA KATAA MAPENZI YA KINYUME NA MAUMBILE KABISA.
Dokta mathew wa kule insta?MAPENZI YA NJIA YA HAJA KUBWA(ANAL SEX)
Imeandaliwa na @doktamathew
Kila mmoja wetu anafahamu maana ya mapenzi na njia ipi inafaa kwa ajili ya kufurahishana faragha na kuongeza kizazi kama alivotuelekeza Mwenyezi Mungu. Siku hizi kumekua na wimbi kubwa la watu kupenda na kuhamasisha mapenzi ya njia ya haja kubwa,watu hao ni kinadada na wanaume hasa vijana,wanaume wanaofanya mapenzi na wanaume wenzao na mume na mke wake au wapenzi. Aina hii ya mapenzi imeongeza umaarufu kutokana na ujio wa utandawazi na mitandao ya kijamii.watu maarufu kwa namna moja au nyingine huchangia katika kuharibu jamii kwenye masuala kama haya. Sasa naenda kuelezea baadhi ya madhara ya mapenzi ya aina hii.
1. KUPATA MAAMBUKIZI YA VVU.
Wanaofanya mapenzi ya aina hii wanakua kwenye hatari ya kupata HIV mara 50 zaidi ukilinganisha na wanaofanya mapenzi ya kawaida,na anaeingiliwa(receptive partner) ndo anakua na hatari kubwa zaidi ya anaeingiza uume(insertive partner). Sababu kubwa za kupata maambukizi ni kwamba njia ya haja kubwa ina vipokezi vingi vya HIV na ukuta wa njia ya haja kubwa ni mlaini na haujaandaliwa kwa ajili ya mapenzi kwa hio unakuta michubuko ni mingi na maambukizi ni makubwa kwa njia hii
2. KUCHANIKA NJIA YA HAJA KUBWA.
Kama tunavofahamu njia ya haja kubwa iko tafauti sana na uke na haiwez kutanuka kama ilivyo uke kwa hio kutokana na msukumo na msuguano utokanao na mapenzi hayo ni rahisi kuchanika na kupata maumivu makali na pia kua njia ya vijidudu kuingia damuni.
3. KUPATA SARATANI YA NJIA YA HAJA KUBWA.
Mapenzi ya njia ya haja kubwa hasa kwa wenye wapenzi wengi hua kwenye hatari kubwa kupata maambukizi ya HPV ambae ana uwezo mkubwa wa kusababisha saratani ya njia ya haja kubwa.
4.KULEGEA NJIA YA HAJA KUBWA
5. KUPATA SARATANI YA UUME
6. KUSHINDWA KUTHIBITI CHOO AU KIJAMBO KWANI MISULI YA KUTHIBITI HAYO MAMBO ZINAKUA ZIMELEGEA AU KUPWAYA
7. Njia ya haja kubwa kutoka nje.
Epuka mapenzi ya njia ya haja kubwa kwani unajitafutia madhara makubwa sana tenasana.
Epuka kuharisha hadharani hata kwa kicheko tu kwani misuli imeharibika(mtaani tunasema breki zimekufa[emoji16]) Piga marufuku USHOGA TANZANIA NA KATAA MAPENZI YA KINYUME NA MAUMBILE KABISA.
Mbele haisimami sioMKUU... Je KUCHARGE BATTERY pia kuna MADHARA?maana KUNA kipindi BATTERY inakuwa LOW CHARGE ,,,naamua KUIWEKA KULE KWENGINE KUPATA CHARGE...
Sent using Jamii Forums mobile app
Inasimama sana tu..ila sometimes naamua KUCHAGE BATTERY.. liwe FULY CHARGED...je KUNA MADHARA?
kuna muda huwa nahisi kubadirishiwa gear kabisa ata mm huwa nawekewa sehemu tightInasimama sana tu..ila sometimes naamua KUCHAGE BATTERY.. liwe FULY CHARGED...je KUNA MADHARA?
Sent using Jamii Forums mobile app
Epuka kuharisha hadharani hata kwa kicheko tu kwani misuli imeharibika(mtaani tunasema breki zimekufa[emoji16]) Piga marufuku USHOGA TANZANIA NA KATAA MAPENZI YA KINYUME NA MAUMBILE KABISA.
usiongopee mabaharia we pasta sadaka! pale maeneo ya kati sodoma na gomora wahuni walidedishwa kwa faya coz walitaka kuwafumua malinda malaika walotumwa kutoka kwa Sir God. Afu ufirwaji unaoongelewa kwenye baibo ni wa kidume kumfumua kidume mwenzie, baibo na korani vimenyamaza pale zinapokuwa ni jinsia mbili tofauti zimekutana. waambie wahuni ukweli waendelee kubanjukaWana habarini za mihangaiko ya maisha!
Tumshukuru Mungu kwa pamoja kutukirimia afya na uzima.
Niende kwenye mada moja kwa moja.
Ktk michezo michafu yenye kuleta dharau na yenye machukizo mbele za Mungu na wanadamu basi mchezo wa kuruka ukuta, wengine wanauita Tigo lkn Mimi nauita mapenzi kinyume na maumbile
Biblia umeutaja huo ushenzi kwa jina lake halisi, kuna sehemu inasema wafilaji hawataingia mbinguni.
Yafuatayo ni madhara ya anayetendo tendo hilo.
Anafanya machukizo mbele za Mungu.
Anajidhalilisha
Anajiharibu kisaikolojia
Hatataka kufanya kwenye maumbile yaliruhusiwa
Atapata madhara kadhaa ya kiafya.
Yafuatayo ni madhara atakayopata mtendewaji.
Anafanya machukizo mbele za Mungu
Anajidharirisha
Anajiharibu kisaikolojia
Hataweza kuacha
Break za haja kubwa zitakatika
Kwa wanawake atapata ugonjwa wa festura
Michezo huu ni mchafu na Mungu anauchukia sana ndiyo sababisho la miji ya sodoma na gomora kutekezwa.
Badirika acha mchezo mchafu.
===\
Mchungaji mwema n yule anayewatunza kondoo wake kwa kuwapa Chakula na maji. Lakini mchungaji huyu huwa hawapi kondoo wake Chakula wala maji Bali anaishia kuwapa harufu ya Chakula.
Mchungaji unapotaja Biblia kuhusu jambo flani hakikisha unatupa na neno linatoka wapi katika vitabu vya biblia. Hii inasaidia kukazia neno na hata watu wazidi kuamini