mchungaji7
Senior Member
- Feb 2, 2017
- 187
- 404
- Thread starter
- #41
Ushauri wako unatoka kwenye ulimwengu wa gizaMkuu haujawahi jaribu huto tumchezo nini.....? I promise hautojutia we jaribu kuonja pishi la kurusha ukuta
Ushauri wako unatoka kwenye ulimwengu wa gizaMkuu haujawahi jaribu huto tumchezo nini.....? I promise hautojutia we jaribu kuonja pishi la kurusha ukuta
Mkuu wewe ni mfanyaji au mfanywaji?Taratibu ntaanza
Wewe upo upande gani?Mbona hujauliza ss
Ukiona hivyo ujue nawewe unapenda kwani kumkatalia unashindwa nn?Tatizo wanawake ndo wanaopenda wengine unastukia umewekewa upande wa pili sasa utafanyeje maana yy bila kukunwa kule haridhiki
Afu unakuta mtu kazoea unamuoa alfu anataka umgeuzee ndo anasikia raha ila duuh dunia imeharibikaWana MMU habarini za mihangaiko ya maisha!
Tumshukuru Mungu kwa pamoja kutukirimia afya na uzima.
Niende kwenye mada moja kwa moja.
Ktk michezo michafu yenye kuleta dharau na yenye machukizo mbele za Mungu na wanadamu basi mchezo wa kuruka ukuta, wengine wanauita Tigo lkn Mimi nauita mapenzi kinyume na maumbile
Biblia umeutaja huo ushenzi kwa jina lake halisi, kuna sehemu inasema wafilaji hawataingia mbinguni.
Yafuatayo ni madhara ya anayetendo tendo hilo.
Anafanya machukizo mbele za Mungu.
Anajidhalilisha
Anajiharibu kisaikolojia
Hatataka kufanya kwenye maumbile yaliruhusiwa
Atapata madhara kadhaa ya kiafya.
Yafuatayo ni madhara atakayopata mtendewaji.
Anafanya machukizo mbele za Mungu
Anajidharirisha
Anajiharibu kisaikolojia
Hataweza kuacha
Break za haja kubwa zitakatika
Kwa wanawake atapata ugonjwa wa festura
Michezo huu ni mchafu na Mungu anauchukia sana ndiyo sababisho la miji ya sodoma na gomora kutekezwa.
Badirika acha mchezo mchafu.
Sasa unakuta ww hujui mpka hatua za mwisho ndo unastukiaAfu unakuta mtu kazoea unamuoa alfu anataka umgeuzee ndo anasikia raha ila duuh dunia imeharibika
Mke au mume wa kutaka hii kitu sio kizuri kabisaa maana hii inakuwa nikizazi mpka kizazi kinalithi mwisho wa sku unashitukia umepata mtoto shoga lool inauma saanaSasa unakuta ww hujui mpka hatua za mwisho ndo unastukia
Sure na Mungu awasaidiePastor Haramu siku zote ni ngumu kuacha,..tuwaombee washiriki Mungu awaguse,
That's my girl... Great [emoji111] [emoji111] [emoji111][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1] nilikua natania tu dada!!!
Ni jambo la kusikitisha.......sasa sijui kaandika kujifurahisha au kamaanisha!!!?Pamoja na kuonekana una heshima jf bado unaweza supoti ujinga wa na nama hii?
Mkuu wewe ni mfanyaji au mfanywaji?
Pamoja na kuonekana una heshima jf bado unaweza supoti ujinga wa na nama hii?
Hapana mkuu mi nilikua naimba tu hapo[emoji15] mbona umefurahi sana kiongozi?