Mafwi Munda
JF-Expert Member
- Nov 30, 2017
- 1,750
- 1,605
Hahaha kwasasa hayo unayo tu, ikifa yatakuacha usihofu.Haya bana, mi naamini yupo Yesu kiboko ya majini, mapepo, waganga,wachawi na magonjwa
Hahaha kwasasa hayo unayo tu, ikifa yatakuacha usihofu.Haya bana, mi naamini yupo Yesu kiboko ya majini, mapepo, waganga,wachawi na magonjwa
Kweli kabisaWatu wanakwambia kama ni utakatifu nenda kwa kakobe, ila kama utajiri nenda kwa hawa wengine, sijui ni kweli
Yaani uendele kubaki na mapepoHahaha kwasasa hayo unayo tu, ikifa yatakuacha usihofu.
Masihara gani mkuu, nawakati nasema ukweli mchungu mkuuMtoa mada una masihara sana
Madhabau haitafutwi hivi bali kwa kufunga na kuomba.Masihara gani mkuu, nawakati nasema ukweli mchungu mkuu
kwa nn usimuombe Mungu mwenyewe akuambie..kwa hiyo hapa unategemea kupata majibu sahihi?,it sounds like ua not serius!Je kwa eneo la dar es salaam ni sehemu gani kuna kanisa lenye nguvu za Mungu?? Ninaamini katika neno na matendo makuu ya Mungu, ila neno kavu kavu sitaki maana naamini Mungu bado anazungumza na anatenda hadi sasa. Kama nitapata maeneo karibu na kijitonyama itapendeza zaidi
kama unaenda kusali hiyo hela ya nini? ila kama unataka kumuona binafsi ofisini lazima uchangie hudumu mkuu....Naskia ana bei sana
We ulishawahi kuomba mpaka Mungu akasema na ww?? Je unaposali ulimwomba Mungu akakuonesha??kwa nn usimuombe Mungu mwenyewe akuambue..kwa hiyo hapa unategemea kupata majibu sahihi?,ut sounds like ua not serius!
Makazi ya majini ni misikitini.Nguvu za Mungu zipo?? Au ndo unaenda unarudi na majini yako
Sehemu nyingine michango mingi hadi unaogopakama unaenda kusali hiyo hela ya nini? ila kama unataka kumuona binafsi ofisini lazima uchangie hudumu mkuu....
Acha kuwazingua wenzako mkuu,Makazi ya majini ni misikitini.
Ulishawahi kufunga na kuomba ukaambiwa madhabahu ya kusali???? Unawezaje kuomba ukiwa bado hujajaa roho mtakatifu ukasikia sauti mkuu, ebu fafanua ChiefMadhabau haitafutwi hivi bali kwa kufunga na kuomba.
ha haa haa..now I knowWe ulishawahi kuomba mpaka Mungu akasema na ww?? Je unaposali ulimwomba Mungu akakuonesha??
Utaenda kutoa wapi wakati bado haupo kwenye madhabahu yenye nguvu za Mungu?? We uliwahi kushuhudiwa na Mungu usali katika hiyo madhabahu??Kama kweli uko serious kukutana na madhabahu yenye nguvu za Mungu kwa nini unawauliza wanadamu? Muulize Mungu mwenyewe atakuonyesha. Toa sadaka umsihi Mungu kwa siku saba mfululizo. Omba sana kwa kutumia mistari ya Biblia. Mungu anajua njia atakayotumia kukuonyesha hiyo madhabahu unayotafuta. Ukishaiona katoe hiyo sadaka hapo.
Madhabahu ya kwanza ni Moyo wako kijana.Je kwa eneo la dar es salaam ni sehemu gani kuna kanisa lenye nguvu za Mungu?? Ninaamini katika neno na matendo makuu ya Mungu, ila neno kavu kavu sitaki maana naamini Mungu bado anazungumza na anatenda hadi sasa. Kama nitapata maeneo karibu na kijitonyama itapendeza zaidi
Exactly.Kama kweli uko serious kukutana na madhabahu yenye nguvu za Mungu kwa nini unawauliza wanadamu? Muulize Mungu mwenyewe atakuonyesha. Toa sadaka umsihi Mungu kwa siku saba mfululizo. Omba sana kwa kutumia mistari ya Biblia. Mungu anajua njia atakayotumia kukuonyesha hiyo madhabahu unayotafuta. Ukishaiona katoe hiyo sadaka hapo.
Mara nyingi sana tu nimefanya hivyo. Roho Mtakatifu haujazwi na mtu yeyote au mhubiri yeyote bali wewe mwenyewe.Ulishawahi kufunga na kuomba ukaambiwa madhabahu ya kusali???? Unawezaje kuomba ukiwa bado hujajaa roho mtakatifu ukasikia sauti mkuu, ebu fafanua Chief
Wewee....Mungu ndio huwa anafanya kwanza Moyo wako kuwa madhabahu yake kisha akuelekeze pa kusali...sawa?Utaenda kutoa wapi wakati bado haupo kwenye madhabahu yenye nguvu za Mungu?? We uliwahi kushuhudiwa na Mungu usali katika hiyo madhabahu??