Madhabahu yenye nguvu za Mungu

Madhabahu yenye nguvu za Mungu

Je kwa eneo la dar es salaam ni sehemu gani kuna kanisa lenye nguvu za Mungu?? Ninaamini katika neno na matendo makuu ya Mungu, ila neno kavu kavu sitaki maana naamini Mungu bado anazungumza na anatenda hadi sasa. Kama nitapata maeneo karibu na kijitonyama itapendeza zaidi
Mkuu ukipata naomba unijulishe. Makanisa ya aina hiyo ni very rare kwa sasa!
 
Madhabahu yenye nguvu za Mungu yapo moyoni mwako, ufungue moyo na ufuate yale yote aliyokuagiza utaona matendo yake makuu katika maisha yako.
 
Madhabahu yenye nguvu za Mungu yapo moyoni mwako, ufungue moyo na ufuate yale yote aliyokuagiza utaona matendo yake makuu katika maisha yako.
Yaani kanisa liwepo moyoni mwangu tena?? Inamaana hakuna haja ya kwenda kumwabudu Mungu??
 
Madhabahu ya kwanza ni Moyo wako kijana.

Pia kanisa lenye uwepo na nguvu za Mungu haliuliziwi hivi...sawa?

Imeandikwa zipimeni Roho, kujua kama zinatokana na Mungu.

Kuzipima roho ni wewe kuingia ibadani na kuasses kama yale yanayofanywa na kiongozi wa kanisa ni ya Mungu kweli au ni ya kwake tu kwa maslahi yake.

Ukiomba ushauri kwa watu humu kila mtu atavutia kwa mtumishi wake kwasababu zake au zao.

Aidha, nguvu za Mungu zipo popote alipo Mungu (ambaye ni Roho)...hata hapo ulipo.
Najua kila mtu ana nguvu za Mungu, ila tuna tofauti kati yetu katika viwango vya kuwasiliana na Mungu, wengine tupo mbingu ya kwanza wengine wapo mbingu ya saba, so lazima tuwaende waliopo kwenye mbingu nyingine ili watupe vya mbingu nyingne
 
Mara nyingi sana tu nimefanya hivyo. Roho Mtakatifu haujazwi na mtu yeyote au mhubiri yeyote bali wewe mwenyewe.

Ebu uwe unasoma soma Biblia uweze kuelewa haya mambo. Ukiyafanyia ubishi mitandaoni utabaki mtupu.
Kwa hiyo ww kwa kusoma maandiko na kuomba binafsi ulijaa roho??
 
Hii tunaiita “imani ya mafunuo”” unataka mpaka uone muujiza wa nguvu za Mungu ndipo uamini. Hii imani ni kwa walio wachanga kiroho, na ni rahisi sana kuyumbishwa kwasababu una amini miujiza zaidi na si neno la Mungu.

Ushauri wangu, kama unataka kuona uwepo wa Mungu katika maisha yako milele. Soma neno la Mungu (Biblia) sana kila siku huku ukiomba msaada wa Roho Mtakatifu na kuamini kile unachosoma.

Ficus
 
Je kwa eneo la dar es salaam ni sehemu gani kuna kanisa lenye nguvu za Mungu?? Ninaamini katika neno na matendo makuu ya Mungu, ila neno kavu kavu sitaki maana naamini Mungu bado anazungumza na anatenda hadi sasa. Kama nitapata maeneo karibu na kijitonyama itapendeza zaidi
Neno kavu? Je wewe ni mkristo? Neno la Mungu lawezaje kuwa kavu? Tatizo lako ni mtu wa kupenda mazingaombwe lakini laiti ungejua Neno la Mungu linaponya,huuwisha nafsi, huepusha mabaya yote na ni ulinzi imara, Neno la Mungu li hai.
 
Neno kavu? Je wewe ni mkristo? Neno la Mungu lawezaje kuwa kavu? Tatizo lako ni mtu wa kupenda mazingaombwe lakini laiti ungejua Neno la Mungu linaponya,huuwisha nafsi, huepusha mabaya yote na ni ulinzi imara, Neno la Mungu li hai.
Neno lina ponya na lina nguvu kama linatoka kwa mtu aliyevuviwa, sio linatolewa na mtu aliyetoka kufanya uasherati hapo
 
Hii tunaiita “imani ya mafunuo”” unataka mpaka uone muujiza wa nguvu za Mungu ndipo uamini. Hii imani ni kwa walio wachanga kiroho, na ni rahisi sana kuyumbishwa kwasababu una amini miujiza zaidi na si neno la Mungu.

Ushauri wangu, kama unataka kuona uwepo wa Mungu katika maisha yako milele. Soma neno la Mungu (Biblia) sana kila siku huku ukiomba msaada wa Roho Mtakatifu na kuamini kile unachosoma.

Ficus
Ufunuo muhmu mkuu, sasa we unapiga maombi kla siku hata siku moja Mungu hasemi na ww.!si ajabu hiyo
 
Back
Top Bottom