Mademu walokole wanaringa sana!

Mademu walokole wanaringa sana!

Kun mmoja nimejaribu kumtongoza jana akaniambia hawez kuwa na mchumba mpagani. na tena yy ameokoka anasubir had afungue ndoa na mchumba aliyeokoka.maneno yale yalibid nijikate kimya tuh.
Amemshinda shetani safi sana.
 
Jaribu madem wa kiislam Mkuu. Wacha kuhangaika
Unataka kusema mademu wa kikristo wanamaadili sana hawatombwi ovyoovyo?

Ndo padre wako alivokuambua?

Kule mbeya, sumbawanga , Arusha , Kilimanjaro , bukoba , Kwa wasukuma Kila binti mwenye 18 years anamtoto, unataka kusema hizo mimba wamepewa na roho mkatatifu?

Nchi hii wanaoongoza kuzalia nyumban ni wakina nani?

Makafiri mna mambo ya ajabu
 
Ungekaza ungempata. Ni wasiri mno na hawataki mwanaume asiyejiamini. Kunae mmoja miaka yangu ya ujana niliwahi kuwa naye , na wanapenda sana kuwekelewa lakini kwa siri kubwa na kwa kujificha wasijulikane na jamii
Mimi si mlokole, lakini enzi zile kukiwa na mkesha kanisani kwao nilikuwa sikosi kuhudhuria. Niliwaweka sana kwenye vichaka vya nyuma na pembezoni mwa kanisa lao.
 
Kun mmoja nimejaribu kumtongoza jana akaniambia hawez kuwa na mchumba mpagani. na tena yy ameokoka anasubir had afungue ndoa na mchumba aliyeokoka.maneno yale yalibid nijikate kimya tuh.
Pole,lakini hapo kakupa makavu najua hutamrudia tena,wacha aufuate moyo wake...
 
Unataka kusema mademu wa kikristo wanamaadili sana hawatombwi ovyoovyo?







Ndo padre wako alivokuambua?







Kule mbeya, sumbawanga , Arusha , Kilimanjaro , bukoba , Kwa wasukuma Kila binti mwenye 18 years anamtoto, unataka kusema hizo mimba wamepewa na roho mkatatifu?







Nchi hii wanaoongoza kuzalia nyumban ni wakina nani?

Mbona povu sana ? Jamii nyingi za kiisalm mabinti zao hawana maadili , pia kichwani amna shule akimaliza la 7 anawaza kuolewa, na wazazi wanawaza mahari ! Reference pwani, tanga, moro, Lindi, mtwara n.k !! Znz ndio wanafirwa sana
Makafiri mna ma



Mbona

mbo ya ajabu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom