Mademu walokole wanaringa sana!

Mademu walokole wanaringa sana!

Kun mmoja nimejaribu kumtongoza jana akaniambia hawez kuwa na mchumba mpagani. na tena yy ameokoka anasubir had afungue ndoa na mchumba aliyeokoka.maneno yale yalibid nijikate kimya tuh.
Kwani hata Setfree hujamuona anavyo ringa humu jukwaani? Walokole wana kawaida ya kulana wenyewe kwa wenyewe, huku wakiamini eti hawatendi dhambi.
 
Mambo yao waachie wao wenyewe
944.jpg
 
Mbona povu sana ? Jamii nyingi za kiisalm mabinti zao hawana maadili , pia kichwani amna shule akimaliza la 7 anawaza kuolewa, na wazazi wanawaza mahari ! Reference pwani, tanga, moro, Lindi, mtwara n.k !! Znz ndio wanafirwa sana
Kwahyo nyinyi makafiri mabinti zenu hawafirwi ?
 
Kun mmoja nimejaribu kumtongoza jana akaniambia hawez kuwa na mchumba mpagani. na tena yy ameokoka anasubir had afungue ndoa na mchumba aliyeokoka.maneno yale yalibid nijikate kimya tuh.
Sasa hapo ameringa vipi wakati amekwambia ukweli kwa jinsi Biblia inavyomwelekeza kuwa asichangamane na wasioamini? Kama vipi okoka, then mounted tena😃
 
Madogo siku hizi mmekua laini sana hamuwezi kukaza

Sasa jibu moja tu umeacha ndala huyo hata asingekua mlokole usingepata kitu kwa approach hiyo

Tena hakuna Raha Kama kutongoza demu wa kilokole unajiposition unakuta mpaka unaanza kusoma na bible mpaka unamla

Kuna kamoja kalikua katoto ka mchungaji kabisa haka kalinisumbua karibu miezi sita nilikomaa mpaka nikala tunda unfortunately hakakua bikra ila nadhani kalitobolewa tu na kuachwa maana K ilikua mnato na inatema nector balaaa mtoto ukimshindilia Muchi anakua Kama ana degedege nikajua huyu sio mzoefu
 
Pole sana, mm kwanza sio mkristo wala muislam... siziamini dini zilizoletwa na majahazi ... ni utumwa !

Nyie mnachojua ni binti akikua aolewe akafirwe huko, mpokee mahari mcheze ngoma ! Jamii zenu nyingi kichwani hakuna elimu ... sana sana ni madrasa tu
Nyinyi makafiri elimu yenu imeisaidia nini hii nchi toka tupate uhuru?

Asilimia 90 ya wafanyakaz wa serikali ni makafiri, lakini kila taasisi huduma mbovu

Kazi kubwa mnayoiweza na kuchukua sadaka na kujenga vishule uchwara na vivyuo Ziszo na mbele wala nyuma
 
Unataka kusema mademu wa kikristo wanamaadili sana hawatombwi ovyoovyo?

Ndo padre wako alivokuambua?

Kule mbeya, sumbawanga , Arusha , Kilimanjaro , bukoba , Kwa wasukuma Kila binti mwenye 18 years anamtoto, unataka kusema hizo mimba wamepewa na roho mkatatifu?

Nchi hii wanaoongoza kuzalia nyumban ni wakina nani?

Makafiri mna mambo ya ajabu
Wasukuma kuanzia miaka 18 wa mtaa upi wote wana watoto? Mkishindwa vita vya kidini mnahamia kwenye makabila! Tutaitwa mno shithole countries 🚮
 
Wasukuma kuanzia miaka 18 wa mtaa upi wote wana watoto? Mkishindwa vita vya kidini mnahamia kwenye makabila! Tutaitwa mno shithole countries 🚮
Kwahyo ukifika kwa wakristo ndo inakua sio wote, je waislamu wa wapi ambao wote wanazini ovyoovyo?
 
Kun mmoja nimejaribu kumtongoza jana akaniambia hawez kuwa na mchumba mpagani. na tena yy ameokoka anasubir had afungue ndoa na mchumba aliyeokoka.maneno yale yalibid nijikate kimya tuh.
Sasa hapo Maringo yako wapi? Komaa mwanaume acha kulialia.
 
We unajua tulipoanzia na huyo jamaa au ulidandia gar kwa mbele?
Habari za we na huyo jamaa yako hazinihusu! nmekuuliza kuhusu hao mabinti wote 18+ wasukuma wenye watoto uliowaongelea hapo ulifanyia hiyo tafiti mtaa upi? Ukiwa unashiriki mijadala halafu hutaki kuguswa na sukari inakupanda haraka unashangaza!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom