Quetzal
JF-Expert Member
- Dec 9, 2018
- 6,412
- 10,917
Okoka brother
Ugundue nini kwenye wokovu...wachugaji...wanao uza keki za upako
Okoka brother
Kwahyo nyinyi makafiri mabinti zenu hawafirwi ?
Pole sana, mm kwanza sio mkristo wala muislam... siziamini dini zilizoletwa na majahazi ... ni utumwa !
Nyie mnachojua ni binti akikua aolewe akafirwe huko, mpokee mahari mcheze ngoma ! Jamii zenu nyingi kichwani hakuna elimu ... sana sana ni madrasa tu
Aokoke ajiokotee pisi ya kilokoleUgundue nini kwenye wokovu...wachugaji...wanao uza keki za upako
Ukifanikiwa kuwa gonga asilimia kubwa wananuka pegusiKun mmoja nimejaribu kumtongoza jana akaniambia hawez kuwa na mchumba mpagani. na tena yy ameokoka anasubir had afungue ndoa na mchumba aliyeokoka.maneno yale yalibid nijikate kimya tuh.
Kiingereza cha ugoko, andika kwa lugha yako mjinga wee.Wewe are you brain dead... Foolish
Eeeenh si ndio. Anakubinulia anakutengea kitumbua unamgonga machine ya uhakika halafu asubuhi unamuwahisha unampeleka (unamsindikiza) hadi kanisani unamshusha anaingia kwa ibada wakati huo ww unawahi supu kwa Aziza kwaajili ya kuupa nguvu mwili ukae tyr tyr kwa show ya jioni akitoka ibadaniAisee... Tena makahaba vibaya mno
Wee hujabahatika kupata mlokole lo???
Na wewe si ulinge kwani umezuiwaKun mmoja nimejaribu kumtongoza jana akaniambia hawez kuwa na mchumba mpagani. na tena yy ameokoka anasubir had afungue ndoa na mchumba aliyeokoka.maneno yale yalibid nijikate kimya tuh.