Mademu wa KISUKUMA ORIGINAL, Bila ya Mkorogoooooo


UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
4,987
Points
1,250
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2011
4,987 1,250
Mbuzi Mzee uyo wa pili ni msukusu pyuaaaaaaaa
 
Last edited by a moderator:
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Points
195
Age
27
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 195
chezea msukuma wewe mungu ka2bariki jamani yaan rangi asilia
 
Ng'wamapalala

Ng'wamapalala

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
6,332
Points
1,250
Ng'wamapalala

Ng'wamapalala

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
6,332 1,250
We Mbuzi Mzee vipi bana,

Toka lini mademu wa KISUKUMA ORIGINAL wakapaka wanja na lipstic kwenye nyuso na midomo original.

Mademu wa KISUKUMA ORIGINAL wako real and natural

Hao watakuwa ni mademu wa KISUKUMA fictitious

Bhebe nang'ho lekaga gete
 
Strawberry

Strawberry

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
274
Points
195
Strawberry

Strawberry

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
274 195
We Mbuzi Mzee vipi bana,

Toka lini mademu wa KISUKUMA ORIGINAL wakapaka wanja na lipstic kwenye nyuso na midomo original.

Mademu wa KISUKUMA ORIGINAL wako real and natural

Hao watakuwa ni mademu wa KISUKUMA fictitious

Bhebe nang'ho lekaga gete
Kweli mademu wa kisukuma tupo natural na hii jamani sijui inatokana na nini bwana.
hatuji kuiga mambo gamujini.
Buzinzee wabheja sana namalaa.
 
M

masalapa

Senior Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
126
Points
195
M

masalapa

Senior Member
Joined Oct 29, 2012
126 195
Kweli mademu wa kisukuma tupo natural na hii jamani sijui inatokana na nini bwana.
hatuji kuiga mambo gamujini.
Buzinzee wabheja sana namalaa.
Gashi uli munhu? Twicholage lulu.
 
M

masalapa

Senior Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
126
Points
195
M

masalapa

Senior Member
Joined Oct 29, 2012
126 195
We Mbuzi Mzee vipi bana,

Toka lini mademu wa KISUKUMA ORIGINAL wakapaka wanja na lipstic kwenye nyuso na midomo original.

Mademu wa KISUKUMA ORIGINAL wako real and natural

Hao watakuwa ni mademu wa KISUKUMA fictitious

Bhebe nang'ho lekaga gete
Ana tuja ung'wenuyo!
 
smallvile

smallvile

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2012
Messages
495
Points
250
smallvile

smallvile

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2012
495 250
ulimola,, mbona sijaona msukuma hapo ata mmoja
 
yegella

yegella

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
3,115
Points
1,250
yegella

yegella

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
3,115 1,250
Kweli mademu wa kisukuma tupo natural na hii jamani sijui inatokana na nini bwana.
hatuji kuiga mambo gamujini.
Buzinzee wabheja sana namalaa.
ukitaka kuona mziki wao kaoe kijijini halafu umlete mjini..ndipo utajua kama anajua kuiga ama laah..
 

Forum statistics

Threads 1,283,508
Members 493,720
Posts 30,792,203
Top