Madem wa siku hizi....hin haaaaaa!!

Madem wa siku hizi....hin haaaaaa!!

Smarty

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Posts
775
Reaction score
437
Saburi la kichina.,...tumbo la kichina...titi la kichina... Tumbo la kichina....nywele za kichina...guu la kichina...kucha za kichina...kope za kichinaaa...hin haaaaaaa
 
Hahahaaa kwanza nakuhofia sana wewe.....lol
Wachina hadi JF.....
Hwang hwou yan ji

ha ha naskia siku ya saba baada ya kuzaliwa ilichukuliwa glasi ikadondondoshwa sakafuni sauti iliyotoa ndo likawa jina lako halisi..hin haaaa..
 
Saburi la kichina.,...tumbo la kichina...titi la kichina... Tumbo la kichina....nywele za kichina...guu la kichina...kucha za kichina...kope za kichinaaa...hin haaaaaaa

Biki ra za kichina hii haaaaa ......
MP.
 
Wapi mi halfcast wa kitanganyika na zanzibar jina langu lingine muungano
Hahahaaaa mzee wa urojo.....Mguuuuuuu pandeeee!
Hahahaaa napakumbuka sana karibu na kwa Sultan....
 
Back
Top Bottom