Kang kin
Senior Member
- Mar 21, 2017
- 154
- 123
Nyani haoni kundule lakeIla kutumia ndege ukiviruka vijiji na wilaya bila kuona matatizo ya wapiga kura ni sahihi [emoji116]View attachment 1559125
Nyani haoni kundule lakeIla kutumia ndege ukiviruka vijiji na wilaya bila kuona matatizo ya wapiga kura ni sahihi [emoji116]View attachment 1559125
Na wengine hawana makazi huko MarekaniTrump uchumi unaruhusu,
Mpaka leo Bado Kuna watu wanakufa na malaria,unataka kujilinganisha na USA,
Ila kutumia ndege ukiviruka vijiji na wilaya bila kuona matatizo ya wapiga kura ni sahihi [emoji116]View attachment 1559125
Sikuwahi jua kama na wewe ni Mataga mkuuIla angekua trump mngemsifu kua ana ulinzi mkali na msafara mzuri
Mkuu so na wewe unataka tumsapoti jiwehua najiuliza sana sijui watanzania wana laana gani inawatafuna, mnapata rais wa kuwakingia kifua dhidi ya raslimali za taifa bt bado mnaleta uswaz usio maana.
marekani wana rais chizi mda wote yeye ni kubwatuka mitandaoni bt ukiingia kwenye platfom zake wamarekani wengi wana msuport kweli licha ya madhaifu yake.
Sisikii tena ishu ya viwandaSera ipi wakati for the past 5 years sera ni flai ova, stigilazi goji, reli ya umeme, uzalendo na mabeberu??
Zaidi ya 30 ndiyo miaka mingapi? Au unaficha ukweli, fisiemu ni fisiemu tuTambua kwamba huo msafara una makundi manne:-
1. Rais wa nchi/mgombea urais
2. Vyombo vya ulinzi wa Rais
3. Viongozi waandamizi wa CCM
4. Waandishi wa habari
Pia hizo gari ( Vx V8s) Zina speed kubwa ili kuwezesha kuwahi mikutano.
Halafu CCM mnaichukuliaje? Miaka Zaidi ya 30 madarakani ishindwe kununua magari yake?
Najua Kila kitu ndiyo maana nadhani wewe unahisi kuwa pesa za umma zinatumika isivyo! Ila ujue CCM Ni chamadola na kikongwe Tanzania kina vyanzo vya mapato vingi Sana, siyo Jambo la kushangaza kuona hizo VX V8s zikitumiwa kwa kampeni.
Serikali ya Marekani haichangii kampeni za chama chochote, kwa uwazi au kwa kificho.Ila angekua trump mngemsifu kua ana ulinzi mkali na msafara mzuri
Uchumi wa kina Trump utafananisha na TZ,Marekani inamiaka 248 toka imepata Uhuru,na Tz inamiaka 59Ila angekua trump mngemsifu kua ana ulinzi mkali na msafara mzuri
Mjinga sana wewe.
Mungu hapangiwagi hivyoKwa hili Mkapa huko aliko asione pepo
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hivi huyu akishtakiwa hana kesi ya kujibu???
Hahahaaa kama sijakosea hili tukio pichani lilikua ni baada ya chadema kumpokea waliyemwita Fisadi papa na kumwomba agombee urais.