Madaraka ya KULEVYA! Msafara wa mgombea urais magari 60

Madaraka ya KULEVYA! Msafara wa mgombea urais magari 60

Kaka mkubwa hawa wenzetu hawaelewi .Hali mbaya sana tena sana huko vijijin .Mungu anawaona.barikiwa mkuu
Wenzenu wana mifumo mizuri ya matumizi ya rasilimali za chama chao .Tatizo la chama chako hela zatafunwa na wachache so mtaishia kulaumu tu.
 
Kaka mkubwa hawa wenzetu hawaelewi .Hali mbaya sana tena sana huko vijijin .Mungu anawaona.barikiwa mkuu
Wanahutubiwa wananchi choka mbaya mhutubi ana magari ya kifahari kama yote...Africa bado sana wallah
 
Madaraka matamu asikwambie mtu...huu ni msafara wa kisiasa wa mgombea urais..Jumla ya magari 60
VX V8 ni pungufu kidogo ya 45, yaliyobaki ni Toyota hard top na Nissan Patrol...Hizi V8 ni gari za kifahari sana na bei yake ni chini kidogo ya million 250 kwa moja..
Magari yote haya yana mafuta full tank na kila gari halipungui watu wane ndani...kwa uchache kabisa ni msafara wa watu 150...
Haya magari na hawa watu ..vyote kwa pamoja vinahudumiwa na KODI ZETU...!!!

Msafara ghali namna hii unapita kwenye miji na vijiji vyenye umaskini wa kutupwa huku huduma za kijamii za msingi zikiwa duni....
Madaraka ni matamu sana ....kilevi cha madaraka ni kibaya kuliko kokeni....ukiweza piga bajeti ya kila siku ya msafara kama huu....mchwa na wale nzige wa jangwani hapa wanasubiri

View attachment 1559120

Jr[emoji769]
Kwenye bajeti ya uchaguzi viongozi wako walisusa ni kama vile wote ni watoto wa kike, ikapitishwa B300+ ya uchaguzi laiti wengekuwepo something mbolea could be done. Tusilaumiane please.
 
Ila angekua trump mngemsifu kua ana ulinzi mkali na msafara mzuri

mkuu,ni lazima ujue mfumo wa marekani,ni kwamba USA safari ya rais huwa ni Mission ya kijeshi sio tu safari,pia kule wana budget kubwa sana ya jeshi hivo basi pesa inayotumiwa kwa msafara wa trump imeidhinishwa na Bunge that makes a difference from us mtu anakurupuka tu anapaka rangi gari za serikali rangi ya chama then anachukua na msururu wa wanachama na walinzi
 
Mwambie mbowe asile ruzuku na michango ya wabunge chadema nao wanunue nao,michango tu ya wabunge inatosha kununua zaidi ya hayo
 
Huo ni Msafara wa Mkuu wa nchi & Amiri Jeshi Mkuu na sio Msafara kama ule wa Bi Kidude au yule aliyetoroka Milembe

Hakuna ulevi wa Madaraka bali ni matumizi sahihi ya rasilimali za nchi yetu kwa ajili ya kumuhudumia ipasavyo Kiongozi wetu Mkuu

Atakayechukua nafasi yake 2025 ambaye lazima atoke CCM nayeye ataendelea kupata huduma hiyohiyo
 
Kwa sababu msafara unamagari 60 uchaguzi utakuwa sio huru na wa haki?
Maana nyinyi Chadema kila jambo mnalilalamikia mnalihusisha na uchaguzi!!
 
Huo ni Msafara wa Mkuu wa nchi & Amiri Jeshi Mkuu na sio Msafara kama ule wa Bi Kidude au yule aliyetoroka Milembe

Hakuna ulevi wa Madaraka bali ni matumizi sahihi ya rasilimali za nchi yetu kwa ajili ya kumuhudumia ipasavyo Kiongozi wetu Mkuu

Atakayechukua nafasi yake 2025 ambaye lazima atoke CCM nayeye ataendelea kupata huduma hiyohiyo
We need JPM. He has done well so far and would like seeing all he is doing accomplished by 2025
 
Madaraka matamu asikwambie mtu...huu ni msafara wa kisiasa wa mgombea urais..Jumla ya magari 60
VX V8 ni pungufu kidogo ya 45, yaliyobaki ni Toyota hard top na Nissan Patrol...Hizi V8 ni gari za kifahari sana na bei yake ni chini kidogo ya million 250 kwa moja..
Magari yote haya yana mafuta full tank na kila gari halipungui watu wane ndani...kwa uchache kabisa ni msafara wa watu 150...
Haya magari na hawa watu ..vyote kwa pamoja vinahudumiwa na KODI ZETU...!!!

Msafara ghali namna hii unapita kwenye miji na vijiji vyenye umaskini wa kutupwa huku huduma za kijamii za msingi zikiwa duni....
Madaraka ni matamu sana ....kilevi cha madaraka ni kibaya kuliko kokeni....ukiweza piga bajeti ya kila siku ya msafara kama huu....mchwa na wale nzige wa jangwani hapa wanasubiri

View attachment 1559120

Jr[emoji769]
When you are the incumbent seeking re-election you don’t run on new promises, but run on your past record” Politics 121.

Meko has nothing to present so far.
 
Kwa namna watanganyika mnavyojibizana humu ndani, yawezekana chuki na hisia zenu zinaelekea kubaya zaidi ya za wale wazanzibari kule kwao.

Wale wenzenu kule wamekaa kimya kama hawajui kinachoendelea ama kinachofanywa na hawa watawala. Ila roho na mioyo yao iko kwenye dhamira ya kuiondoa nchi yao kwenye mikono ya watawala madhalimu.

Wametosheka na chuki walioingiziwa na madhalimu, kwaiyo wanachokifanya ni kukaa kimya hadi Masisimu wanaanza kuogopa, wanaweweseka na kupayuka ati wapinzani wanapanga kufanya fujo, ilhali wao ndio wanaochukua vijana wehu na kuwaweka makundi makambini kwa ajili ya kufanya hujma.

Inshaallah kheir
Yamepita na hili litapita salama.
AMMEEN.
 
Back
Top Bottom