Madada mumeharibu kabisa maana halisi ya mapenzi

Madada mumeharibu kabisa maana halisi ya mapenzi

Fene

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2021
Posts
2,945
Reaction score
4,827
Salaam wadau & wadada wa Jamiiforums

Kwakwel wadada mumetuharibia kabisa maana halis ya mapenzi

Ngono tofaut kbs na mapenzi,
Mapenzi ni bora zaid ya Ngono

Yani neno I love you sik hiz unajua kabisa nimeambiwa kwasabab ya hiv visent vyangu vilivyo mfukoni dah[emoji24]

Mambo ya kuch kuch hotai hamna kabisa ambayo ndio kila kitu katika mapenz


Love is not only about fuc* k, it's more than that

Real love....... it's about caring each other,
Enjoying each other

Lakin sik hiz munachojua niny kuja geto then baada ya hapo vibomu (eti ndo mapenzi [emoji3516][emoji1787][emoji24])

Wengine hata hatujali hivyo vihela bhc tunawapa tu but we need true love bhn

Note:
Sio tangazo hili ni maoni yangu tu
28012020007.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wanawake hawakupendi for who you are bali what you are.

Also they are fundamentally incapable of appreciating the sacrifices you make to facilitate her reality. They are incapable of loving you the way you wish to be loved.

Hata kama anakupenda na mko kwenye ndoa, mwanamke anahitaji n ataendelea kukutest continuously kuhakikisha you are still man enough / best man for her, na ili aendelee kukupa penzi hilo lazima upass hizi tests.

Penzi la mwanamke ni based on performance. Siku unaposhindwa kuperform usishangae akisepa japo ulishamfanyia mengi sana. that is the nature of female hypergamy. Hypergamy seeks its own. It seeks the best man it can have for the current conditions. Hypergamy doesn't care.

Meza huu ukweli mchungu, perform, utaenjoy penzi / kuwapelekea moto
 
Tatizo lilianzia pale uhusiano ulipo advance toka kwenye mfumo wa Barter Trade kwenda kwenye Business transaction.

Men want sex,,,women want money...Ni exchange process.

Ni transition tu kutoka kwenye mfumo wa awali kipindi ambacho uongo na unafiki ulikuwa na nguvu (dark ages) mpaka sasa ambako tuko kwenye ukweli na uwazi (information age). Watu wako well informed na globalised.

Watoto wa kike washagundua kuwa baada ya porojo za nakupenda sana nakuona kwenye glass dhima hasa ni kuvuliwa chupi tu yani care na upendo ni kama geresha tu sababu they mostly ended being dumped.Hii ilipoteza muda mrefu mno kuanzia 3 months to years to get engaged in bed activity ila takes a few days before being dumped.

Kwahio wamefupisha process tu mambo yasiwe mengi as long as una anachoweza nufaika nacho basi ata respond positively na wengi likely wanavutiwa na pesa tu na material stuffs. Anakulia pesa zako for sometime kisha anakupa usuuze rungu.

Ndio mfumo wa kisasa, change comes with pains always kwahio huu mfumo kuna ambao wanaumia nao ila ndo mabadiliko yalivyo siku zote.
 
Sisi Wahuni tunawapa ela na atuwapendi sis shida yetu n iyo yakat ya mapaja wewe endelea kutafuta love
Salaam wadau & wadada wa Jamiiforums

Kwakwel wadada mumetuharibia kabisa maana halis ya mapenzi

Ngono tofaut kbs na mapenzi,
Mapenzi ni bora zaid ya Ngono

Yani neno I love you sik hiz unajua kabisa nimeambiwa kwasabab ya hiv visent vyangu vilivyo mfukoni dah[emoji24]

Mambo ya kuch kuch hotai hamna kabisa ambayo ndio kila kitu katika mapenz


Love is not only about fuc* k, it's more than that

Real love....... it's about caring each other,
Enjoying each other

Lakin sik hiz munachojua niny kuja geto then baada ya hapo vibomu (eti ndo mapenzi [emoji3516][emoji1787][emoji24])

Wengine hata hatujali hivyo vihela bhc tunawapa tu but we need true love bhn

Note:
Sio tangazo hili ni maoni yangu tuView attachment 2069985

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwanamke wangu nilimpenda ,nilikuwa hadi namfulia,cku kachoka napika tile hadi mtt nilikuwa namuogeshaa na kupiga deki piaa ,swalaa la kumpa helaa ndio usisemee ,sita kwa sita hadi mkongo nilikuwa nampakiaa [emoji24][emoji24][emoji24][emoji24] lakini bado tu aliniachaaaaa cjui wanawake wanatakaa nn kwa mwanaumee maninaa zako
 
Mwanamke wangu nilimpenda ,nilikuwa hadi namfulia,cku kachoka napika tile hadi mtt nilikuwa namuogeshaa na kupiga deki piaa ,swalaa la kumpa helaa ndio usisemee ,sita kwa sita hadi mkongo nilikuwa nampakiaa [emoji24][emoji24][emoji24][emoji24] lakini bado tu aliniachaaaaa cjui wanawake wanatakaa nn kwa mwanaumee maninaa zako
Na bado mazee uliachwa 😅😅😅 tulishakwambia pambana na hali yako mkubwa
 
Natafuta helaa tu mkuu kwa ss hayo mapenzi nimewachia nyiee wajuzi wa mambo
Hahahahahahah mapenzi aliokwambia nani kum bby sit demu ndio utapendwa😅 demu inafaa umsomeshe namba sometime ili aone kuwa nawe una mchango kwenye maisha yake.
Kumfanyia mema mwanamke by 100% sio guarantee kuwa atakupenda by 100%
 
Back
Top Bottom