Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe


Nyumba bora sana zinauzwa
Viwanja safi vyenye documents pia vinauzwa
Ndani ya jiji la mwanza unapata nyumba na viwanja kwa bei poa.

Tuwasiliane kwa namba 0683011003
Aloo!! hatujalewa mkuu mbona unatuchanganyia madesa
 
@Blacki Woman
Aise sijui nimepotelea wapi

Karibu nimeanza w.end
IMG-20190604-WA0043.jpeg
 

Attachments

  • 20190615_210232.jpeg
    20190615_210232.jpeg
    45 KB · Views: 34
Uzi wa watu wa hovyo hovyo" in Bashitez vocal. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23].

Hatuwezi kuwa taifa la ulevi....
 
Sinza kumekucha moja, pembeni ya golden park, aliye karibu asogee golden park anywe 5 za nguvu, akalale
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom