Machinga wa mwanza waemde wapi


charles mvuye

charles mvuye

Member
Joined
Nov 6, 2016
Messages
8
Likes
2
Points
5
Age
26
charles mvuye

charles mvuye

Member
Joined Nov 6, 2016
8 2 5
Wamefukuzwa bila kuoneshwa maeneo yakufanyia biashira zao hivi selekali mnatuonaje sisi wenye hali ya chini?
 
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
34,628
Likes
43,102
Points
280
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
34,628 43,102 280
wafukuzwe na wakibisha jela miezi sita wapelekwe..

si walimchagua wenyewe kwa demokrasia...!
na bado hapoo
 
mende msafi

mende msafi

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
1,095
Likes
2,026
Points
280
mende msafi

mende msafi

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
1,095 2,026 280
Wamefukuzwa bila kuoneshwa maeneo yakufanyia biashira zao hivi selekali mnatuonaje sisi wenye hali ya chini?
hili ni jukwaa la wasanii nacwatu wazitowazito usituchanganyo habari
 
Puppy

Puppy

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
2,414
Likes
818
Points
280
Puppy

Puppy

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2011
2,414 818 280
Mwanza si ndio walichagua zaidi.... waende vituo vya kura wakauzie huko
 

Forum statistics

Threads 1,273,280
Members 490,351
Posts 30,476,446