Nashauri.

Nashauri.

fact only

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2024
Posts
2,415
Reaction score
3,848
Hellow wana JF.

Hii hali ya kuwaondoa machinga na watu wanao uza kwenye meza pale kariakoo bila kuwaelekeza wapi waende naona kama haijazingatia pande zote mbili(wananchi-serikali).

Nashauri
Pale kariakoo baadhi ya nyumba za NHC chakavu chakavu zivunjwe alafu yajengwe maeneo ya machinga(wafanya biashara wadogo wadogo) then walipishwe ushuru/kodi.
 
Hellow wana JF.

Hii hali ya kuwaondoa machinga na watu wanao uza kwenye meza pale kariakoo bila kuwaelekeza wapi waende naona kama haijazingatia pande zote mbili(wananchi-serikali).

Nashauri
Pale kariakoo baadhi ya nyumba za NHC chakavu chakavu zivunjwe alafu yajengwe maeneo ya machinga(wafanya biashara wadogo wadogo) then walipishwe ushuru/kodi.
hawa jamaa hata wakpewa fremu bure, lazima watatambaza bidhaa barabarani wauze!
 
hawa jamaa hata wakpewa fremu bure, lazima watatambaza bidhaa barabarani wauze!
Mkuu mimi naamini kama wakipewa maeneo yao na kwa sheria kali, Haya mazoea mabaya mabaya ya kupanga vitu barabarani yataisha kabisa.
 
Back
Top Bottom