Machimbo ya dhahabu bado nayadai

Duh! Kununua unaweza kuanza na Milioni ngapi, na miezi ipi mizuri kununua mchele?
 
Mkuu kama miwani ya kuona dhahabu chini unayo mnisaidie tuende pale saiti pangu palipo doda tukaangalizie kwa kutumia miwani ili tuone dhahabu zilipo tuanzie hapo nimechoka kufukuzia mwamba naona hiyo miwani itanisaidia
Usidanganyike, dhahabu ingekuwa inaonekana kirahisi hvo isingekuwa na thamani iliyonayo. kama miwani ni 1.5m tu na unaona dhahabu iliyo chini, kwa nn makampuni makubwa hawanunui hyo miwani badala yake wanaingia gharama ya mamilioni ya dola kufanya exploration, mkuu usidanganyike na hayo matakataka.
 
Duh! Kununua unaweza kuanza na Milioni ngapi, na miezi ipi mizuri kununua mchele?
Kuna nyuzi humu za mazao unaweza kujifunza mengi ukipitia
Kuhusu mtaji unategemea una shilingi ngapi maana kila mmoja anajua alichonacho
Siwezi kukuvunja nguvu na kukuambia lazima uwe na kiasi fulani unaweza kuanza na mtaji ulionao ila jaribu kupitia nyuzi humu zipo nyingi na wataalamu wengi tu wamo kwenye Kilimo
 
Umechimba tu chunya unataka kutajirika? we mbona bado sana hujajua hizi shughuli za kiumeni? Bado unayo safari ndefu hadi utembee sana angalau kwenye list yako yaingie majina mapya ufike sehemu zinazoitwa Ngangalata, Kalole, Nyamishiga, Tambalale angalau ndo utasema kweli umeanza anza kuitafuta dhahabu

Hizi shughuli huwa inafika hatua nyumbani kwenu wanakusahau na wewe mwenyewe akili ya kurudi nyumbani unakua huna mnapeana moyo tu kuwa dhahabu zimefumuka chimbo fulani wote mnakimbilia huko badae mnaskia tena imefuka sehem fulani mwendo inakua ni kuhama na machimbo tu

Ukiwa na bahati utatajirika usipokua na bahati na huna mawasiliano na nyumbani unazikiwa hukohuko huku nyumbani kwenu wakiamini iko siku utarudi wanajua upo kwenye utafutaji kumbe uko chini ya udongo.
 
Kama sehemu anayochimba hamna dhahabu akifanya hivyo vitu ataipata hiyo dhahabu?
 
nimeishi sana machimboni huko geita, mpaka leo sijawahi kushawishika kujihusisha na madini.....vijana wanaenda huko wakiwa na nguvu kabisa na wanarudi wakiwa ni wazee wasiokuwa na kitu
 
Dahh, so mchezo mwamba,
Ila ndo upambanaji, usichoke masta

Sent from my SM-N975U using JamiiForums mobile app
 
We sema dhahabu yako unaichimbia wapi tujue, acha maneno matupu
sijaulizwa hilo swali, na kimsingi siwezi kujibu maana huyo mwenzako alianza kwa kuongea shombo, ila kwa faida yako tu, naweza fanya kila hatua ya utafutaji wa dhahabu from mapping, sampling, ground geophysical survey, drilling supervision iwe ni RC, RAB OR DD, i can also do some resource/reserve estimation, i also have an intermidiate knowledge on mine planning iwe underground or open cut.
 
Shida sio kufanya hivyo vitu, shida ni je, hilo eneo dhahabu ipo?
 
kwa kifupi kupata dhahabu ni mchakato, dhahabu sio gemstones.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…