Mabomu ya Machozi yaanza kulia Mwanza | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabomu ya Machozi yaanza kulia Mwanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Cestus, Nov 4, 2011.

  1. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,000
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nadhani ni ile ishu ya waislam imeanza upya.
     
  2. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,808
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 280
    Waislamu hawapendi kabisa kuishi kwa amani
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 18,025
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Wana matatizo hao.
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,923
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    Ok angalia bana...we komaa nao tu utuletee yanayojiri
     
  5. Sele Mkonje

    Sele Mkonje Verified User

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 724
    Trophy Points: 180
    matatizo wanayo hao wanaotuchokoza.. Si mnataka 2oneshane ubabe....
     
  6. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,353
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Fatilia data za uhakika utujuze. Sio habari za kudhania.
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,034
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    JK at work
    kila ijumaa lazima kiwake mwanza
     
  8. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,527
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kama unadhani ina maana hauna uhakika wa kile ambacho unatuambia hapa?
     
  9. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,736
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160

    Sele kwa ninachokifahamu juu ya suala la Mwanza sio kuwa mmechokozwa ila mlitaka wenyewe

    Si ninyi wenyewe ndiyo mliosema Quran hata ikichomwa haiungui na ikiungua siku 3 alieichoma anakufa na mkatoa ruhusa kwa mchungaji kuichoma na ikaungua na bado anadunda tu mtaani akiwa hai?

    Sasa hapo utasema Mchungaji au Wakristo ni wachokozi? Au hujalifahamu vema suala la Mwanza?
     
  10. Sele Mkonje

    Sele Mkonje Verified User

    #10
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 724
    Trophy Points: 180
    unanfrahisha sana ndugu yangu! Kwahiyo walikwenda kwa yule mama kuthibitisha kama Quran inachomeka? Jipange tena then urudi!
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    astaghfilullah,huyo muislam aloruhusu qur'an ichomwe ni fedhuli
     
  12. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,808
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 280
    ujinga ni adui mkubwa
     
  13. Q

    Quick Senior Member

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 154
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Majambazi waliokuwa wamesheheni zana nzito wavamia duka la hardware nyerere Road,bahati jeshi letu la polisi lilikuwa limeshapata taarifa za kiintelejensia.kilichotokea ni mpambano mkali wa risasi ,,,mwisho wa siku majambazi wawili wamesambaratishwa risasi palepale na watatu wapo wanakula virungu
     
  14. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,277
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    Embu weka data zote, unatutisha wengine tuna ndugu huko
     
  15. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,665
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    let's be honest... hivi mtu utachomaje kitabu takatifu cha Mwenzio...hadharani ???????
     
  16. n

    nyalufunjo Member

    #16
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo intelligensia ndiyo tunaitaka, siyo ileingine ya al shabib
     
  17. Bams

    Bams JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 3,001
    Trophy Points: 280
    Siyo maandamano ya waislam, ni mpambano kati ya polisi wetu na majambazi waliovamia kutaka kupora pesa kwenye Petrol station - MOIL. Majambazi wawili chali, watatu taabani. Waislam wamepanga kuandamana baada ya sala ya Ijumaa. Nao nadhani wajiandae maana polisi wameeleza wazi kuwa wamejipanga vizuri kupambana na wanaotafuta ugomvi wa kidini.
     
  18. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 12,030
    Likes Received: 2,677
    Trophy Points: 280
    Du hii ni kali kuliko.
     
  19. Bacardi

    Bacardi Member

    #19
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Iyo intelijensia siku zote ingekuwa ivo safi sana
     
  20. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,943
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Sijui kama Ile hoja ya Fikra kwa kutumia Masaburi hapa haijafanya kazi
     
Loading...