Mabom! Mabom! Mabom! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabom! Mabom! Mabom!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mizizi, Oct 26, 2011.

  1. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jamani yale mabomu kulipuka kwenye kambi za jeshi inaendelea, na sasa ni zamu ya Nevy Kigamboni!
     
  2. A-town

    A-town JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 498
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Kwani yanalipuka au unatabiri
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,645
    Likes Received: 2,562
    Trophy Points: 280
    Unamaana yanalipuka mida hii au kesho? Sija kuelewa mkuu!
     
  4. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    yanalipuka hivi sasa, nayasikia hapa kama 10 hivi!
     
  5. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tusubiri vyombo vya habari watatueleza nn kimetokea, ila haya si makali kama yale ya gongolamboto!
     
  6. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wakuu mabom yanaendelea kulipuka!
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    leo ni diwali
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    duh Ya Ghadafi yamanza bongo nini tehe
     
  9. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,712
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nashangazwa sana na uzushi wako, nadhani hustahili kuwa member humu JF. Ningekuwa mimi ni Mod, ningekupiga ban ya maisha.
     
  10. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,855
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mzizi mbona kama unafanya mzaha vile? ni kweli hiyo inshu? au we ndo umeyategua?
     
  11. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Yale yale ya gongolamboto
     
  12. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wewe uliye mkweli sema ukweli, yaliyolipuka na masaburi yako!
     
  13. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu mm nimeyasikia kwa masikio yangu, nipo hapa uwanja wa Taifa, walio kigamboni watatuletea habari hapa! Ila mabom yanaendelea kulipuka! Sina sababu ya kusema uongo!
     
  14. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,712
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nadhani uko bar saa hizi, hayo masaburi yanahusiana vipi na mabomu? Kila linalokuja kichwani basi unafyatua tu Mkuu, ok nakushukuru.

    Nimepiga simu sasa hivi kwa ndugu yangu hapo Midizini, just 1 km fro Ferry na hawajayasikia. Labda yanalipuka tena Mbagala, fuatilia vizuri Mkuu.
     
  15. KANUTI SILAYO

    KANUTI SILAYO Member

    #15
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    inatakikana upigwe wewe sisi wakazi wahuku tunayasikia
     
  16. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sikiliza 100.5 wanaelezea
     
  17. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,073
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu yupo Mitaa ya Mbagala kaniambia yanalipuka mabomu mitaa ya Kigamboni!!
     
  18. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,638
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Happy Deepaaali Day... KEMCHO???
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    si diwali hiyo?...maana hapa nilipo nazisikia fataki za kutosha tena kwa sauti ya juu sana....
     
  20. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    DIWALI HIYO WADAU, kuna jamaa yangu kapata meseji kutoka Zantel wana mu wish Diwali njema
     
Loading...