America please msituache Afrika tuangamie na Ebola

America please msituache Afrika tuangamie na Ebola

bahati93

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2015
Posts
1,552
Reaction score
2,936
America please msituache tuangamie na Ebola, Ewe rais Donald Trump fanya zaidi ya kile alichofanya Obama mwaka 2014 alipoudhibiti mlipuko wa Ebola huko Liberia. Sisi bado ni watoto kwenu ata kama tumepishana kauli bado tunakumbuka hisani zenu, mlitutoa Utumwani, mkatufungulia dunia kwa utandawazi, mkatusaidia kupambana na HIV, na Mbu pia.

Tafadhali sana ni ujinga wetu tu, ata mtoto akiiba haukati mkono. Kipindi cha Obama Wanajeshi 3000 walitua liberia wakajenga vituo vya afya, wakatoa na mafunzo jinsi ya kukabiliana, mlishusha mzigo zaidi ya tani 400 wa vifaa kukabiliana na Ebola. na bajeti ikatengwa ya mabilion.

Tuna shida nyingi huko somalia raia wanakula mchanga sababu ya njaa, hayo mabom ya kurusha kwa mkono yabadilini yawe vitumbua mje mtuokoe. hizo neti za kukamatia Drone njoeni mtupatie vyandarua na Hamvee mtupatie tutumie kama ambulance.

Irani sio adui adui wa kweli yupo Kongo mjieni msafishe.
 
America please msituache tuangamie na Ebola, Ewe rais Donald Trump fanya zaidi ya kile alichofanya Obama mwaka 2014 alipoudhibiti mlipuko wa Ebola huko Liberia. Sisi bado ni watoto kwenu ata kama tumepishana kauli bado tunakumbuka hisani zenu, mlitutoa Utumwani, mkatufungulia dunia kwa utandawazi, mkatusaidia kupambana na HIV, na Mbu pia.

Tafadhali sana ni ujinga wetu tu, ata mtoto akiiba haukati mkono. Kipindi cha Obama Wanajeshi 3000 walitua liberia wakajenga vituo vya afya, wakatoa na mafunzo jinsi ya kukabiliana, mlishusha mzigo zaidi ya tani 400 wa vifaa kukabiliana na Ebola. na bajeti ikatengwa ya mabilion.

Tuna shida nyingi huko somalia raia wanakula mchanga sababu ya njaa, hayo mabom ya kurusha kwa mkono yabadilini yawe vitumbua mje mtuokoe. hizo neti za kukamatia Drone njoeni mtupatie vyandarua na Hamvee mtupatie tutumie kama ambulance.

Irani sio adui adui wa kweli yupo Kongo mjieni msafishe.
hivi hawa ndiyo wale akina WHO ARE YOU?
 
America please msituache tuangamie na Ebola, Ewe rais Donald Trump fanya zaidi ya kile alichofanya Obama mwaka 2014 alipoudhibiti mlipuko wa Ebola huko Liberia. Sisi bado ni watoto kwenu ata kama tumepishana kauli bado tunakumbuka hisani zenu, mlitutoa Utumwani, mkatufungulia dunia kwa utandawazi, mkatusaidia kupambana na HIV, na Mbu pia.

Tafadhali sana ni ujinga wetu tu, ata mtoto akiiba haukati mkono. Kipindi cha Obama Wanajeshi 3000 walitua liberia wakajenga vituo vya afya, wakatoa na mafunzo jinsi ya kukabiliana, mlishusha mzigo zaidi ya tani 400 wa vifaa kukabiliana na Ebola. na bajeti ikatengwa ya mabilion.

Tuna shida nyingi huko somalia raia wanakula mchanga sababu ya njaa, hayo mabom ya kurusha kwa mkono yabadilini yawe vitumbua mje mtuokoe. hizo neti za kukamatia Drone njoeni mtupatie vyandarua na Hamvee mtupatie tutumie kama ambulance.

Irani sio adui adui wa kweli yupo Kongo mjieni msafishe.
Africa kuna watu wengi bado wanamshabikia Trump.
 
Africa kuna watu wengi bado wanamshabikia Trump.
hatumpendi ila ni kama kashika hatma yetu. angekuwa mzee wa msoga kwenye kiti angecheza na akili zake .. misifa kibao waamerika kuja kushtuka tayari tushapewa vyetu.. bora tupigwe na El nino na bei kali ya mafuta sio Ebola ambayo nguvu ikitiwa inazuilika mapema sana.
 
hatumpendi ila ni kama kashika hatma yetu. angekuwa mzee wa msoga kwenye kiti angecheza na akili zake .. misifa kibao waamerika kuja kushtuka tayari tushapewa vyetu.. bora tupigwe na El nino na bei kali ya mafuta sio Ebola ambayo nguvu ikitiwa inazuilika mapema sana.
Lakini kwa nini mnamkimbilia Trump, mtu aliyewaita shithole countries, kwa aibu kubwa, na mnawakimbilia Wamarekani, na kuomba misaada sana, badala ya kuzibana serikali zenu zitumie kodi zenu vizuri?

Tulikuwa na wakati mzuri wa kujifunza na kujiandaa kwenye COVID, lakini mpaka sasa ni kama hatujajifunza wala kujiandaa.
 
Lakini kwa nini mnamkimbilia Trump, mtu aliyewaita shithole countries, kwa aibu kubwa, na mnawakimbilia Wamarekani, na kuomba misaada sana, badala ya kuzibana serikali zenu zitumie kodi zenu vizuri?

Tulikuwa na wakati mzuri wa kujifunza na kujiandaa kwenye COVID, lakini mpaka sasa ni kama hatujajifunza wala kujiandaa.
Africa tumeshachelewa Majira yameshatupita Hatuwezi na Hatutaweza kamwe. Na kuhusu kuziwajibisha Serikali zetu ni jambo la Hatari sana kujitakia mwenyewe na ndugu zako. Huku Africa watu tunaiomba na kushukuru serikali katika kutekeleza majukumu yake. Narudia ni Jambo la Hatari sana kuikosoa serikali hadharani ni Heri ukavute sharubu za Simba ambaye atadilo na wewe tu.

Hii Africa yaweza zaidi ya shithole kama tusipopata msaada wa haraka: three in one : El nino, Ebola, mfumuko wa bei
 
Africa tumeshachelewa Majira yameshatupita Hatuwezi na Hatutaweza kamwe. Na kuhusu kuziwajibisha Serikali zetu ni jambo la Hatari sana kujitakia mwenyewe na ndugu zako. Huku Africa watu tunaiomba na kushukuru serikali katika kutekeleza majukumu yake. Narudia ni Jambo la Hatari sana kuikosoa serikali hadharani ni Heri ukavute sharubu za Simba ambaye atadilo na wewe tu.

Hii Africa yaweza zaidi ya shithole kama tusipopata msaada wa haraka: three in one : El nino, Ebola, mfumuko wa bei
Unajua ni rahisi kumpinga mtu ambaye hukubaliani naye, halafu hana logical consistency.

Ila wewe umekubali mambo kwa namna ambayo hata kama sikubaliani nawe, kukupinga kwa kuitafuta contradiction upande wako inakuwa vigumu.

Yani ushakubali kila kitu mpaka nashindwa kukupinga 😂😂
 
America please msituache tuangamie na Ebola, Ewe rais Donald Trump fanya zaidi ya kile alichofanya Obama mwaka 2014 alipoudhibiti mlipuko wa Ebola huko Liberia. Sisi bado ni watoto kwenu ata kama tumepishana kauli bado tunakumbuka hisani zenu, mlitutoa Utumwani, mkatufungulia dunia kwa utandawazi, mkatusaidia kupambana na HIV, na Mbu pia.

Tafadhali sana ni ujinga wetu tu, ata mtoto akiiba haukati mkono. Kipindi cha Obama Wanajeshi 3000 walitua liberia wakajenga vituo vya afya, wakatoa na mafunzo jinsi ya kukabiliana, mlishusha mzigo zaidi ya tani 400 wa vifaa kukabiliana na Ebola. na bajeti ikatengwa ya mabilion.

Tuna shida nyingi huko somalia raia wanakula mchanga sababu ya njaa, hayo mabom ya kurusha kwa mkono yabadilini yawe vitumbua mje mtuokoe. hizo neti za kukamatia Drone njoeni mtupatie vyandarua na Hamvee mtupatie tutumie kama ambulance.

Irani sio adui adui wa kweli yupo Kongo mjieni msafishe.
trump mwenyewe anataka waafrka wote tufe aje kututawal!!! alipata kusema "AFRCA must be recolonise again"
 
Back
Top Bottom