Mpe pole sana,.wenzake wakati wanakamilisha malengo yeye atakuwa anapiga "maktaim" tuu,..abadilike aache huo ujinga,.Hii ni point mkuu, nina ndugu yangu kashalizwa na wanawake mara tatu kwa kukombewa vitu vyake vya ndani na tatizo lake ni muokotaji wa vichangu vya pale Meeda Sinza yaani yeye akiona Dem kajikoki malipshine na vipedo ndio anaona huyo ndie mwanamke wa kisasa basi kila siku anaanza upya Maisha
Sijasoma lakini nakaziaaaWanaume(baadhi)naomba mtambue kuwa na nyie mpo ambao hamjui mnachokitaka,...aki vile,.kuna wanaume wallah wanajua kupata vilivyo vyema na bora tena vya kupendeza machoni na rohoni lakini ajabu anaenda kuishia kwa mbandika makope,mikucha mirefu ova mdomo wa chuchunge,wavaa vikuku,waso staha na kila aina ya umjini,.wakiwatenda ndio mnaanza ooh Lord have mercy nimechezea shilingi choonii mfyuuuu,.too late tena, hata malaika wa mbinguni huwazomea, mnaishia kuwa masingo faza na kila mtoto na *****..
Mnapo pendwa mpendeke na nyie msitubeze sana akina mama,.wakati mkifanyiwa hisani moyoni mnajisemea "we mwache tuu ajifanye mama penda-penda"[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]lol una mkulaaaaa weeee unamuacha kama muhogo wa kuchoma,.aiseee God is watching you guys nyie wafanyieni hivyo tuu mashosti zangu,.zamu zinakuja kwa Dada zenu na wanenu,.
Mama mchungaji nimetoka nje ya kanisa leo,.[emoji23][emoji91]
Hahah hahaa shoga'ngu we kaziaga tuu,.Sijasoma lakini nakaziaaa
Usinikumbushe kisanvu kuna siku nliambiwa nimpikie Mr mda huo hatujaonana kitamboo ndo anakuja kuniona ...aseee nlipika kisanvu cha ajabu sitosahau maishani ...........nilikieka jikoni baada ya dakika ishirini nilikua nimeshakiunga Nazi na kila kitu .....time ya kula nlichambwaaaaa mpaka basi kwakweli niliona aibu sijui nilipatwa na nini ....wallah nikaachwa kisa sijui kupika dahMimi mwanaume wangu kaniambia nimpikie kisamvu,halafu kesho muhogo,hapa ndo natafuta kisamvu,halafu asiponioa mleta mada utanioa wewe.
HahahhaahahHahah hahaa shoga'ngu we kaziaga tuu,.
Hahahahaa uwwiii,..sasahivi unaweza sasa au bado unachemsha chemsha??Usinikumbushe kisanvu kuna siku nliambiwa nimpikie Mr mda huo hatujaonana kitamboo ndo anakuja kuniona ...aseee nlipika kisanvu cha ajabu sitosahau maishani ...........nilikieka jikoni baada ya dakika ishirini nilikua nimeshakiunga Nazi na kila kitu .....time ya kula nlichambwaaaaa mpaka basi kwakweli niliona aibu sijui nilipatwa na nini ....wallah nikaachwa kisa sijui kupika dah
Shogaa kwani nilikua sijui????? Nlipatwa na mawenge tu nilipika kwa kupanic tena mpaka wali ulikua wa hovyo kuwahi kutokea duniani.....me nlipewa taarifa kwamba nakuja ntafika SAA kumi na mbili jioni....na Mimi nikazurulaaaaa SAA kumi na mbili nkamfata stand nmerudi ndo naanza kupika kisanvu .....sasa nlipika haraka ili awahi kulaaaaHahahahaa uwwiii,..sasahivi unaweza sasa au bado unachemsha chemsha??
Hhehehhee jamanii,.ulikumbwa na kitetemo cha Mr eeh[emoji23]Shogaa kwani nilikua sijui????? Nlipatwa na mawenge tu nilipika kwa kupanic tena mpaka wali ulikua wa hovyo kuwahi kutokea duniani.....me nlipewa taarifa kwamba nakuja ntafika SAA kumi na mbili jioni....na Mimi nikazurulaaaaa SAA kumi na mbili nkamfata stand nmerudi ndo naanza kupika kisanvu .....sasa nlipika haraka ili awahi kulaaaa
Ndyoooo ....hatukukaa miez mingi nikaachwa ...eti kila siku ananisema sijui kupika nikamchaamba akaniacha hihihihihihHhehehhee jamanii,.ulikumbwa na kitetemo cha Mr eeh[emoji23]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]wooiii,.Ndyoooo ....hatukukaa miez mingi nikaachwa ...eti kila siku ananisema sijui kupika nikamchaamba akaniacha hihihihihih
Sikuhizi nikiambiwa nakuja naanza kupika time hiyo hiyo mdogo mdogo mpk anafika nimekamilisha nasifiwa kila siku chakula kitamu chaaaaa[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]wooiii,.
Agha,..[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]shogaa basi hukuwa na utulivu naww,..ulikuwa na haraka kuliko upesi loh!!!Sikuhizi nikiambiwa nakuja naanza kupika time hiyo hiyo mdogo mdogo mpk anafika nimekamilisha nasifiwa kila siku chakula kitamu chaaaaa[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38]
Yeah ndicho kilichoniponza paparaaaaa.....ye nae alizidi me napika huku ananitekenya alitegemea ntapika vizuri?????Agha,..[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]shogaa basi hukuwa na utulivu naww,..ulikuwa na haraka kuliko upesi loh!!!
Wacha bibi weeee,.ukitekenywa si ndio mzuka unapanda unajikuta kama unapikia peponi vile,chakula shuti kiwe mubasharaa kwa utamm,.Yeah ndicho kilichoniponza paparaaaaa.....ye nae alizidi me napika huku ananitekenya alitegemea ntapika vizuri?????
Hahahaha hahahahaha bhana we aaaggggrrrWacha bibi weeee,.ukitekenywa si ndio mzuka unapanda unajikuta kama unapikia peponi vile,chakula shuti kiwe mubasharaa kwa utamm,.
[emoji23][emoji23][emoji125][emoji125][emoji125][emoji125][emoji108]Hahahaha hahahahaha bhana we aaaggggrrr
pole shogangu mimi itabidi siku ikifika nikumbuke hii comment yako nachojua kisamvu kinapikwa siku 2 kikichemshwa leo kiungwe kesho kikibaki tena ndo kinanoga zaidiUsinikumbushe kisanvu kuna siku nliambiwa nimpikie Mr mda huo hatujaonana kitamboo ndo anakuja kuniona ...aseee nlipika kisanvu cha ajabu sitosahau maishani ...........nilikieka jikoni baada ya dakika ishirini nilikua nimeshakiunga Nazi na kila kitu .....time ya kula nlichambwaaaaa mpaka basi kwakweli niliona aibu sijui nilipatwa na nini ....wallah nikaachwa kisa sijui kupika dah