Mabinti Kuwekwa Nyumba ndogo tatizo nini?

Mabinti Kuwekwa Nyumba ndogo tatizo nini?

Potifar

Senior Member
Joined
Aug 4, 2013
Posts
171
Reaction score
51
Habari Wana JF,...
Mi ni mshirika mpya ktk JF, baada ya kufurahishwa na kupendezewa sana na kile kinachojadiliwa humu ndani nimeamua kujiunga,..

Baaada ya kufanya utafiti kwa kina nimekuja gundua kuwa Mabinti wengi hapa mjin wamewekwa vimada aka Nyumba ndogo, sababu kubwa niliyoibainisha ni Umasikini na uzembe wa mabinti wengi katika kufanya kazi ama kutafuta njia za kuwaingizia vipato, kwa hali hiyo bas imepelekea madingi wengi kujikuta wakipanga msululu wa nyumba ndogo,.....
tuwe wakwel tu jaman hivi wewe unahisi ni kipi kinachopeleka Mabinti kuwekwa nyumba ndogo??????????
 
hiyo ni lifestyle walioichagua......umaskini bado sijaiona kama ni sababu ya msingi ukizingatia una nguvu, afya na uhai kwa nini asitafute njia ya kupambana na huo umaskini.....kwangu mimi naona ni maisha yaliyojichagulia kuwa nyumba ndogo.
 
ufinyu wa kufikiri! Wengi wanajiona ni mtaji/bidhaa ya kumfurahisha mwanaume. Mwanamke akiwa mzuri kwa vigezo vya kibongo awe na shepu, kalio kubwa, mguu wa bia, rangi yetu ileee basi hata shule ataenda kutimiza wajibu tu. Km hata kuwa na shuga dadi wanawake wenzie watamwita mshamba!
 
images
 
Mume wa mtu huwezi mlinganisha na kijana ambaye hajawahi kuwa na familia
Mume wa mtu ana hali fulani ya kujali tofauti na serengeti boy
Mume wa mtu ni mstaarabu hata katika kukuelekeza jambo fulani anatumia busara
Mume wa mtu anakujengea uwezo kujiamini kimahusiano na nje ya mahusiano si mtu wa kukufuatilia na kukuwinda muda wote
 
mimi nimetendwa sana na hawa vijana na nilichoamua sa iv ni kuwa nyumba ndogo mana uko hakuna kutendwa ni kubembelezwa kwa kwenda mbele
 
umenena,..wacha tuone na wengine wasemaje Sis....
 
every one wants to drive a new car not an old one vivyo hivyo wanaume wanapenda wasichana wadogo kuliko mimama. sasa kutokana na mabadiliko ya changamoto za maisha young girls nowdays are approachable not like old days ambapo ungemwambia upuuzi anaenda kukushitaki kwanza anavyokusalimia kwa heshima unaogopa kujidhalilisha. lakini kwa wakati huu binti akikusalimia vizuri unarusha ndoano. Hii ni kutokana na mfumo wa kijamii kubadilika hapa kuna desturi na mila za jamii (za makabila zinapotea zinakuja za mjini ambazo kila mtu kivyake), kuna uchumi (kijana mdogo anakutana na mahitaji makubwa ya kutumia fedha wakati mfumo haujawa tayari kwa walio wengi kutoka katika umri mdogo)
 
Mimi nadhani si jambo baya na inaweza kuwa wanafanya maandalizi tu ya wao kuingia katika nyumba kubwa! Si unajua kwamba treni hukimbia sana lakini huwa linaanza taratiiibu sana.

Duh!
Unahalalisha uzinzi waziwazi!!!
 
Habari Wana JF,...
Mi ni mshirika mpya ktk JF, baada ya kufurahishwa na kupendezewa sana na kile kinachojadiliwa humu ndani nimeamua kujiunga,..

Baaada ya kufanya utafiti kwa kina nimekuja gundua kuwa Mabinti wengi hapa mjin wamewekwa vimada aka Nyumba ndogo, sababu kubwa niliyoibainisha ni Umasikini na uzembe wa mabinti wengi katika kufanya kazi ama kutafuta njia za kuwaingizia vipato, kwa hali hiyo bas imepelekea madingi wengi kujikuta wakipanga msululu wa nyumba ndogo,.....
tuwe wakwel tu jaman hivi wewe unahisi ni kipi kinachopeleka Mabinti kuwekwa nyumba ndogo??????????

1. Migogoro kwenye ndoa
2. Tamaa za wanaume
3. Mabinti wengi wa kisasa wanamvuto tofauti na wazamani, hivyo basi mijibaba inavutiwa si unajua tena
4. Hali ngumu ya maisha, si unajua kuwa resources zote mhimu zimeshikiliwa na walio wahi
5. Ni kama wana exposure kuliko mama zetu
 
mimi nimetendwa sana na hawa vijana na nilichoamua sa iv ni kuwa nyumba ndogo mana uko hakuna kutendwa ni kubembelezwa kwa kwenda mbele

Duuu, lakini hata hilo limjamaa usiku si linaenda kulala na mkewe sasa kuna tofauti gani na hivo vijamaa vyenu.... tatizo kubwa hapa ni uzinzi ulokomaa na kupenda kuvuna masipopanda :tongue:!!!
 
Wanamme wenyewe wako wapi? Wengine wameamua kuwa ma-marioo wengine nao wanaolewa,wanamme wa ukweli wamebaki wachache, ndio tunabanana hapo hapo.
 
Mume wa mtu huwezi mlinganisha na kijana ambaye hajawahi kuwa na familia
Mume wa mtu ana hali fulani ya kujali tofauti na serengeti boy
Mume wa mtu ni mstaarabu hata katika kukuelekeza jambo fulani anatumia busara
Mume wa mtu anakujengea uwezo kujiamini kimahusiano na nje ya mahusiano si mtu wa kukufuatilia na kukuwinda muda wote

nimekusoma..ila najiuliza maswali pia:
Ukishafaidi sifa hizo za mume wa mtu, binti uliyewekwa kimada hatima yako inakuwaje pale utakapochokwa?
Na je ukishazoea vya kunyonga, vya kuchinja utaviweza ?
 
Habari Wana JF,...
Mi ni mshirika mpya ktk JF, baada ya kufurahishwa na kupendezewa sana na kile kinachojadiliwa humu ndani nimeamua kujiunga,..

Baaada ya kufanya utafiti kwa kina nimekuja gundua kuwa Mabinti wengi hapa mjin wamewekwa vimada aka Nyumba ndogo, sababu kubwa niliyoibainisha ni Umasikini na uzembe wa mabinti wengi katika kufanya kazi ama kutafuta njia za kuwaingizia vipato, kwa hali hiyo bas imepelekea madingi wengi kujikuta wakipanga msululu wa nyumba ndogo,.....
tuwe wakwel tu jaman hivi wewe unahisi ni kipi kinachopeleka Mabinti kuwekwa nyumba ndogo??????????

Ukimwi unawatafuta!
Kwani wao hawana mpango wa kuwa nyumba kubwa!
 
Mimi nadhani si jambo baya na inaweza kuwa wanafanya maandalizi tu ya wao kuingia katika nyumba kubwa! Si unajua kwamba treni hukimbia sana lakini huwa linaanza taratiiibu sana.

aisee! Upo juu!
 
nice answer. kwa nini usitafute wa kwako kama mume ana sifa nzuri kama hizi. au wazuri ni waume za watu tuu na sio wa kwenu?
Mume wa mtu huwezi mlinganisha na kijana ambaye hajawahi kuwa na familia
Mume wa mtu ana hali fulani ya kujali tofauti na serengeti boy
Mume wa mtu ni mstaarabu hata katika kukuelekeza jambo fulani anatumia busara
Mume wa mtu anakujengea uwezo kujiamini kimahusiano na nje ya mahusiano si mtu wa kukufuatilia na kukuwinda muda wote
 
Mume wa mtu huwezi mlinganisha na kijana ambaye hajawahi kuwa na familia
Mume wa mtu ana hali fulani ya kujali tofauti na serengeti boy
Mume wa mtu ni mstaarabu hata katika kukuelekeza jambo fulani anatumia busara
Mume wa mtu anakujengea uwezo kujiamini kimahusiano na nje ya mahusiano si mtu wa kukufuatilia na kukuwinda muda wote

kuumbe!
 
Back
Top Bottom