Mabinti hembu kuweni wakweli kuhusu watoto! !

kama baba naye ni kanjibhahi unasemaje kuhusu hilo
 
hivi leo dada yangu mbona tumekutana na mada za kutuchanganya? Kuna nini? Ingekuwa j3 ningesema hangover lakini j4 kweli kuna hangover?

Hahaha jamaa wanashambuli vibaya tutaenda nao hivyohivyo mpaka isomeke
 

Sista una mwaga povu mbaya, mbona mada nshaeleza kwamba akiongea na simu, simply, sasa criteria gani unaitaka wakati this is just phone conversation! ! Labda una stress bidada!
 
Thanks for showing true color, infact the sredi is coming soon! ! Naona umeamua kuwa mkali may be the way nilivuoexpress it anyway nimesomeka kiaina! !
 
Sizinga mada yako iko relevant ila jinsi ulivyoileta... inakera! Iko kimipasho zaidi, kusikiliza maongezi yasiyokuhusu kwenye daladala au kusoma conversation za watu si busara!

Bora hata angefanya assumption kuliko alivyoconclude!
 
mtoa mada umeniacha hoi mwee so baba wa mtoto unamjua?

Ungenisoma vizuri kidogo, baba wa mtoto simfahamu Lakini kwanini yule binti kasema kwamba mwenye baba amekimbia kwa kudai mtoto sio wa kwake? Hapo ndio mada inapoanzza
 
mwanaume unakuwa mbeambea na mshakunaku,maongezi ya watu yanakuhusu nini mpaka unawashwawashwa kuleta hapa JF




Ahsante mamachichi kumbe upo hivi? Njoo unikune basi kama nawashwa! !
 
wanaume mjiamini bana, mkiwa mnasex mnaona raha utamu ila matokeo mnayakataa. mtakuwa mnakataa damu zenu mpaka lini? kama huna mpango wa mtoto na unahisi kubambikiwa mimba si mtumie kinga!

Lakini mama si ndio anajua mtoto ni wa nani sasa kwanini asiweke wazi,
 
Sista una mwaga povu mbaya, mbona mada nshaeleza kwamba akiongea na simu, simply, sasa criteria gani unaitaka wakati this is just phone conversation! ! Labda una stress bidada!

Sina stress kaka it was just me expressing my CONCERN!!!!!!!

Ulitaka wote tuwaze sawa,,,,,,you should accept challenges from others

by the way nimechoose kukuelewa ......hamna shida hata..........
 
kazi unayo mkuu! leo tena kasikilize maongezi kwenye daladala utuletee stori kesho au vipi?
 
Thanks for showing true color, infact the sredi is coming soon! ! Naona umeamua kuwa mkali may be the way nilivuoexpress it anyway nimesomeka kiaina! !

Asante nawe kwa kuelewa...
Enenda kwa amani na jioni pakata kichanga chako, furahia kazi ya Mungu. Pamoja mkuu!
 
Sina stress kaka it was just me expressing my CONCERN!!!!!!!

Ulitaka wote tuwaze sawa,,,,,,you should accept challenges from others

by the way nimechoose kukuelewa ......hamna shida hata..........

Mia mia! !
 
Sizinga mimi nina swali moja;
ulijuaje kuwa huyo jamaa anayezungumziwa katimua siyo kanjibhai?
 
Last edited by a moderator:
Mtot kakosa nini sasa........si mnaona mawazo yenu looh.....

Inasikitisha sana I hope ur not SERIOUS why hurting the KID.........

he is Innocent he doesnt even know what the hell is going on in the WORLD!!!!!!!

REALLY U SURPRISED ME!!!

nami nawapatiliza maovu ya baba zao na mama zao.
hata wayahudi walipotaka kumuua yesu walisema dhambi hii naiwe juu yetu na watoto wetu
 
Ndio mumpashe dume mwenzenu.
Ataja valishwa dera.

huyo dera keshavaaa mbona anaona fahari huyo mume mwenzake kukimbia kutoka nduki ila hakuona haya huyo mume kwenda kuomba elfu kumi ungali anadai mtoto si wake.so mtoto sio wake ila pesa ndo zake ndivyo?huo ni upeo finyu na uvivu wa kufikiri ndo maana anapata muda wa kusikiliza maongezi ya watu then anayaleta kwenye mtazamo hasi.jamani huyo hapo ndo mwisho wa ufahamu wake hapo
 

yaani wewe hata wanawake hawawi wambea kama wewe,na mbali ya umbea tu hata uwezo wako wa kufikiri umekuwa finyu na ndo maana umepata muda wa kusikiliza maongezi ya watu kwenye simu hukutosheka utaubeaba umbea wako na kuumwaga jf na kuonyesha ni jinsi gani ufahamu wako ulipoishia ndo maana unakuja kusapoti ujinga ulio ndani ya kichwa chako kama huyo mume alotoka nduki baada ya kupokea pesa kwa mdada.mwanaume mwenye majukumu na na kazi za kufanya hasingepata muda wa kusikiliza maongezi yale na kwakuwa masikio hayana milango basi hasingechukulia mada yako kama ulivyochukulia wewe ambaye huyui mwanzo wa mazungumzo yao wala mwisho wake ukabeba tu kama walikuwa wanamzungumzia mtu mwingine je?mwanaume kuwa na mawazo ya kiume
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…