Mabint na masharobaro!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabint na masharobaro!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, May 20, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,238
    Likes Received: 3,673
    Trophy Points: 280
    Inaonekana mabint na hata wamama watu wazima siku hizi wanapenda vijana masharobaro ndo maana vijana wengi sikuhizi wanajipodoa na kuoga mara 6 kwa siku!!Je wewe wako nae ni sharobaro?
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,247
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Sharo baro nurtured OR sharo baro wa kujivunza????
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,035
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Wangu sio sharo hata kiswahili chake kina lafidhi ya kilugha napenda sana anapofoka
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,238
    Likes Received: 3,673
    Trophy Points: 280
    Hakuna sharobaro wa nature!
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,238
    Likes Received: 3,673
    Trophy Points: 280
    Hakuna sharobaro wa nature!
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    May 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,247
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180

    Wapo dear... Neno sharobaro laweza onekana ni jipya but maana yake ni ya muda mrefu... Kuna sharobaro alojifunzia ukubwani na kuiga mpaka akawa to perfection na kuna Sharobaro nurtured kwamba naturally kazaliwa na traits za usharobaro na apart from hilo yeye sharo baro, baba sharobaro na babu alikua hivyo hivyo... kwa mantik hio naamini unakubaliana nami kua huo kawa nurtured....
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    Mi masharobaro wananikera.
     
  8. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 24,647
    Likes Received: 1,475
    Trophy Points: 280
    hivi sharobaro ni nani?
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    kama wewe.
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,238
    Likes Received: 3,673
    Trophy Points: 280
    Okay Asha but,what do say about them?U like them or not?
     
  11. TATE

    TATE Member

    #11
    May 20, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    me napenda mwanaume yuko mature na real, sababu naamini sharobaro ni mtu feki na aliyepungukiwa na kitu fulani akilini, mwanaume akishaanza kujishaua mbele yangu nina uhakika ataua mood yangu yote, kwa kifupi sipendi wanaume masharo uharo.
     
  12. T

    Tata JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,732
    Likes Received: 650
    Trophy Points: 280
    Hata mimi sijui hili neno lina maana gani hasa - ngoja tusubiri labda wataalam wa lugha watatusaidia.
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,238
    Likes Received: 3,673
    Trophy Points: 280
    Thats nice baby!I like that if it from the bottom of your heart
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,238
    Likes Received: 3,673
    Trophy Points: 280
    Hao ni wale wanaojipodoa kama wanawake(lakini sio mashoga)wana badili mwendo,namna ya kuongea,hubadili nguo hata mara 6 kwa siku.Hupenda kulamba lamba midomo mara nyingi wanapoongea!
     
  15. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 24,647
    Likes Received: 1,475
    Trophy Points: 280
    kuna husninyo apo juu anadai eti mie sharobaro
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,238
    Likes Received: 3,673
    Trophy Points: 280
    Hao ni wale wanaojipodoa kama wanawake(lakini sio mashoga)wana badili mwendo,namna ya kuongea,hubadili nguo hata mara 6 kwa siku.Hupenda kulamba lamba midomo mara nyingi wanapoongea!
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    May 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,247
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180

    Ubaya masharobaro limbukeni wamekua wengi na wameharibu kabisa sifa za msingi za sharobaro mana the majority malimbukeni huwezi penda hata wakusogelee... But the right sharobaro yuko poa saana ingawa personally hawanifai Eiyer....
     
  18. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,464
    Likes Received: 865
    Trophy Points: 280
    Nimesoma hii comment iliachwa na mdau kwenye Global Publishers: "Maana halisi ya sharobaro katika kamusi ya kiswahili ni ****** YA NYANI. Sasa hiyo maana uliyotoa kuwa maana ya sharabaro ni mwanaume msafi anaye jipenda sijuhi umeipata wapi. na maana halisi ya USHAROBARO kwa vijana wa sasa naona mnaupresent kwa jinsi mnavyo vaa suruari zenu (wenyewe mnaita mlegezo au kata K) sasa kwa jinsi mnavyo vaa kama mngekuwa hamvai nguo nyingine kwa ndani kwa kweli Usharobaro kamili ungetimilika kwani ni dhahiri kabisa makalio yenu yangekuwa wazi. Kwaiyo ... rejea kwenye kamusi ya kiswahili utapata maana halisi ya usharobaro."
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    May 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,247
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180


    Usijali kabisaaa.. I know you.. wewe si Sharobaro...
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 70,641
    Likes Received: 82,289
    Trophy Points: 280
Loading...