Mabingwa wa Mapenzi nisaidieni kwa hili

Mabingwa wa Mapenzi nisaidieni kwa hili

Eti ukiyanyonya yanaanguka yanakua kama lapa? Mana mi nachimbwaga biti nisiyaguse kabisa achilia mbali kunyonya kisa yanaanguka na kua kama lapa.
 
B-bwaoy

Asante sana mkuu. Ubarikiwe sana. Hii ntaifanyia majaribio soon. Umeniongezea mwanga. Wakija wengine wawili wakafunguka hata mwallu ataelewa. Asante sana. mia
 
Last edited by a moderator:
Eti ukiyanyonya yanaanguka yanakua kama lapa? Mana mi nachimbwaga biti nisiyaguse kabisa achilia mbali kunyonya kisa yanaanguka na kua kama lapa.
Eti umeona eeh!?..Halafu wanaongea kwa ukali hao!..lakini nafikiri wanaosema hivyo wanakua hawajiamini. mathematics anakuambia ukimnyima nyonyo bora usingeonana naye. mia
 
Last edited by a moderator:
NI KWEL Bhana wanawake wengne bila kunyonywa manyonyo hawaridhk kbsa
Swali lipo hapo hapo. Unanyonya kiukwelikweli au unaact unanyonya? au unalamba tu? Nifafanulie hapo ili nikampagawishe na mimi. mia
 
Mkuu mimi nataka ufafanuzi. Wewe unafanyaje?. mia

Mkuu, chezea chuchu pale kwenye tip sio kunyonya kabisa.

Unakuwa kama unachezea na kucha au meno kiasi kwamba yeye anafeel anatekenywa
 
Mkuu hyo ni moja ya vitu ambavyo mimi hufanya, hii imelenga kumfanya yeye afurahie mguso wangu...sana sana ile chuchu na chini ya titi ukptsha ulimi si mbaya

Mind you,haya fanya kwa mwenzi wako.....mia


Sent from my iPhone using JamiiForums
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom