figganigga
Platinum Member
- Oct 17, 2010
- 27,957
- 63,769
- Thread starter
- #61
Mkuu Wewe utaalam wa haya mambo unao? miaya leo kali
Mkuu Wewe utaalam wa haya mambo unao? miaya leo kali
Wanaoitwa beby inawafaa sio?. hata mimi naitwa baby vilevile. miaMie najua hiki ni chakula cha wototo
Eti umeona eeh!?..Halafu wanaongea kwa ukali hao!..lakini nafikiri wanaosema hivyo wanakua hawajiamini. mathematics anakuambia ukimnyima nyonyo bora usingeonana naye. miaEti ukiyanyonya yanaanguka yanakua kama lapa? Mana mi nachimbwaga biti nisiyaguse kabisa achilia mbali kunyonya kisa yanaanguka na kua kama lapa.
Swali lipo hapo hapo. Unanyonya kiukwelikweli au unaact unanyonya? au unalamba tu? Nifafanulie hapo ili nikampagawishe na mimi. miaNI KWEL Bhana wanawake wengne bila kunyonywa manyonyo hawaridhk kbsa
Eti, wanafanyaje, wananyonya au wanalamba? mia
Wanayonya kiukweliukweli au wanaact kunyonya? miaduu haya ngoja nijitoe fahamu.....huwa nanyonywa
Tumepoteana sana mkuu. miaAiseeeee
We naye unapenda kucheka!..mara hii ushacheka!. Nambie, mambo yanaendaje? miaHahahahaha!! Nimecheka mpaka basi!!
Mkuu mimi nataka ufafanuzi. Wewe unafanyaje?. miaHivi unanyonya maziwa au unachezea chuchu??
Mkuu mimi nataka ufafanuzi. Wewe unafanyaje?. mia
Mkuu, chezea chuchu pale kwenye tip sio kunyonya kabisa.
Unakuwa kama unachezea na kucha au meno kiasi kwamba yeye anafeel anatekenywa
We naye unapenda kucheka!..mara hii ushacheka!. Nambie, mambo yanaendaje? mia