Mabingwa wa Mapenzi nisaidieni kwa hili

Mabingwa wa Mapenzi nisaidieni kwa hili

Kuna kunyonya nakuvuta kwenye hili unachotakiwa nikunyonya kwa njia yakuyatomasatomata kwa mdomo ukiona Maziwa yanatoka hapo ujue unavuta ambayo sisawa pitisha ulimi taratibu kwenye ncha ya chuu huku ziwa likiwa ndani ya mdomo lips ikibana sehemu kubwa ya ziwa je unaswali
 
Unanyonya taratibu huku ukilamba kama unamalizia asali kwenye kisosa.... halafu unakuwa kama unafungua bolt hivi kwa meno, unang'ata chuchu kwa mbali sanaaaa huku unazungusha kidogo meno.... lazima usikie yowe linapigwa
 
Unanyonya taratibu huku ukilamba kama unamalizia asali kwenye kisosa.... halafu unakuwa kama unafungua bolt hivi kwa meno, unang'ata chuchu kwa mbali sanaaaa huku unazungusha kidogo meno.... lazima usikie yowe linapigwa

Unafungua bolt kwenye nyonyo aisee?
 
Kuna kunyonya nakuvuta kwenye hili unachotakiwa nikunyonya kwa njia yakuyatomasatomata kwa mdomo ukiona Maziwa yanatoka hapo ujue unavuta ambayo sisawa pitisha ulimi taratibu kwenye ncha ya chuu huku ziwa likiwa ndani ya mdomo lips ikibana sehemu kubwa ya ziwa je unaswali

Nina swali kama ziwa ni kubwa inakuwaje? Na kuna wale hawana chuchu? Hapo ikoje?
 
we na mpenzio mnatakiwa kujua ni kwa jinsi gan mfanye mapenzi yenu. asilimia kubwa ya wadada huwa wanapenda na atakuelekeza namna ya kufanya ili mambo yaende sawa kama hana zile aibu aibu za kuzuga
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom