miss chagga
JF-Expert Member
- Jun 7, 2013
- 57,802
- 49,109
Mkuu unaweza kunifundisha wanavyo finyafinya? mia
Mmh mkuu kama unademu wako hapo toa nyonyo zake njee.fanya kama unakanda.unga
Mkuu unaweza kunifundisha wanavyo finyafinya? mia
Hata mimi napenda anifundishe hiyo tabia, miaNaomba nifundishe hiyo tabia
Nifanye kama natengeneza maandazi sio? je hataumia? mi nataka mtu wa kunifundisha papo kwa papo kama vipi. miaMmh mkuu kama unademu wako hapo toa nyonyo zake njee.fanya kama unakanda.unga
Nina swali kama ziwa ni kubwa inakuwaje? Na kuna wale hawana chuchu? Hapo ikoje?
Kwa titi kubwa tumia mikono ulipapata huku ncha za meno nikipita taratibu kwenye chuchu ikisindikizwa naulimi wenye unyevunyevu
Kama hana ncha ya chuchu lazima atakuwa na sehemu ya kutoa Maziwa itafute ile alafu pitisha ulimi angavu utapata matunda yake
Unaonekana mtaalamu
Kiasi kwenye fani hili siko vibaya
Lakini yeye akikufanyia unasisimka. Mimi akijifanya kunigusa tu naruka. mia
mmmmmh!!! haya mkuuWale wabantu mkuu. mia
ila kutafuna hapana
subiri wanyonya maziwa waje.......
anyway, we unanyonya kama mtoto? au kama unanyonya aiskrimu(barafu)?. mia
subiri wanyonya maziwa waje.......
anyway, we unanyonya kama mtoto? au kama unanyonya aiskrimu(barafu)?. mia
maziwa au matiti? manake maziwa hayanyonywi ila yananyweka!........
Mkuu kwa utaalam ulio nao unanishaulije? miaHakunaga bingwa wa mapenzi
Hata mimi sipendi. napenda achezee huku. miaNi kweli hata sisi wanaume tukichezewa vichuchu vyetu tunapa genye zaidi! Mimi sipendi lakini.
unakuta ziwa limelala kama kandambili hapo inakuaje
Nafikiri hata maziwa ya kawaida hunywi. pole sana. bily akikusikia atashangaa sana. mia