Mabingwa wa Mapenzi nisaidieni kwa hili

Mabingwa wa Mapenzi nisaidieni kwa hili

Aidha kuyashika au kuyalambaa au kunyonya kote kunaendana na kuminyaminya ambapo ni tiba mjarabu ya kusaidia kupunguza ongezeko la kupata kunjwa wa kansa ya manyonyo....

Kumbe inafaida eeh!!?..mbona unazidi kuntamanisha? mia
 
bahati mbaya mimi nilishapigwa quarantin eti mtoto tu ndiye mwenye yaki ya kuyamung'unya
Ndo hapo hata mimi nashangaa. Kwanini wengine wanakataa? au wanaumia? mia
 
Mwanamke Ndio anasikia raha aki nyonyanywa wewe mwanaume huta isikia io raha. Na titi Ni laini mno hivyo Basi unatakiwa unyonye Au ulambe na kama ni kulamba, lamba ile sehemu ya juu kabisa ilio kama Ncha dizaini kwa wenzangu na mimi tunaopenda mwanamke aridhike huwa tuna uma ile Ncha kwa ustaarabu kabisa na hapo Ndio utaona mtoto wa kike ana scream...

Point ya msingi titi lina nyonywa taratibu mno tena Kwa ustaarabu sio una kimbiza mi meno yako pale una muumiza mtoto wa watu siku nyingine aki kutana na mtu mwingine ana kataa asi nyonywe kisa na mkasa.. Siku za nyuma ali kutana na li jamaa "Suarezi " cha mtoto aka mng'ata ng'ata....
 
Sipati picha siku utayoombwa kunyonya papuchi jombaa, si utakimbia kabisaa...!!!
Hiyo michezo michafu nlishakatazwa. Mkuu wewe ukiombwa unakubali? utakuja uote vipele mdomoni. Usirudie tena. mia
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom