mabangaluu ya ukweli na ghali duniani!!

mabangaluu ya ukweli na ghali duniani!!

Song'ito

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Posts
348
Reaction score
150
Top-Ten-Most-Expensive-Houses-in-the-world.jpg
 
Mbona kichwa cha habari na habari yenyewe haviwiani? umeweka bangaluu halafu umeita mabangaluu...
 
Kwa hiyo lile la mh maige limeifunika hii?lime cost $700,000/ na dalali kala zake za kutosha.
hapo sasa na mm sijapata picha...mana sidhani kama la maige linalifikia hekalu hili japo kwa mbali
 
ukiwa na million 450 unapata kitu hiki

Hii 450m siyo thamani ya hili jumba,but ni gharama ya kujenga hili jumba,so in the other means kama utatumia 450m kulijenga basi thamani yake ni around $1,000,000.
 
Back
Top Bottom