Maaskofu mmevuna mlichopanda

Maaskofu mmevuna mlichopanda

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Posts
12,388
Reaction score
6,482
Nimekuwa nikijiuliza sababu ya kukaa kimya Viongozi wa dini serikali inapofanya uonevu kwa raia na kutotenda haki. Mmekuwa mkishindwa kukemea maovu mengi ya serikali. Sasa serikali imewageuka. Tazama milikopelekwa mbele ya jamii.
Tafakari, chukua hatua
 
Aisee nimekumbuka waliwahi kusema Kikwete ni chaguo la MUNGU sasa chaguo limeamua kusema ukweli wa mambo ili waache kuuza madawa ya kulevya wamtumikie MUNGU kwa uaminifu,hongera chaguo kwa kusema ukweli tena wakamate uwapeleke mahakamani.
 
Mhasham PENGO NI KWELI ALIYOSEMA KIKWETE kule mbinga? mbona kama hamfanani nahayo maneno!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! . Binafsi naona kama vile uandae chakula na pombe kwako kisha umkaribishe mpitanjia umlishe na kumnywesha then akilewa anaamua kukunyea mbele ya wanao hii ni fedhea?
 
Chaguo la Wajinga na Mafisadi

acha jaziba hiyo ni siasa tu. ona sasa umemtukana hadi mzazi wako, kwani alimchagua JK wewe umemwita mzazi ni mjinga, kweli unafanya hivi? ivi mzazi wako kakusomesha ili uje umtende hivi. Kamuombe msamaha mzazi wako kwa kumtukana usipofanya hivyo utamuombea mbele ya Mungu kitu ambacho kitakuwa kibaya kwako.
 
acha jaziba hiyo ni siasa tu. ona sasa umemtukana hadi mzazi wako, kwani alimchagua JK wewe umemwita mzazi ni mjinga, kweli unafanya hivi? ivi mzazi wako kakusomesha ili uje umtende hivi. Kamuombe msamaha mzazi wako kwa kumtukana usipofanya hivyo utamuombea mbele ya Mungu kitu ambacho kitakuwa kibaya kwako.

Sidhani kama kweli mzazi mwenye hekima na busara alimchagua JK....ni fisadi's tu wenzake
 
Ye yote anayemtetea JK kwa hili ana mapungufu ya ubongo. Tangu lini akina Bishop Laizer, Pengo, Mokiwa , etc wakawa drugu baroons?
 
Haya ni matokeo ya kukata tamaa na kutokujiamini. Inaonekana mkuu ameamua kupiga makombora kila mahali kwa kuwa hana uhakika na mahali adui aliko. Kaanza na mawaziri wake,karudi kwenye chama, mara...wapinzani, sasa kaona kichaka kwa viongozi wa dini.

Mwishoni ataichakaza nchi nzima. Angekuwa kweli ana taarifa za kuaminika, hakuna sababu ya kulalamika hovyo.

Tungemuona yuko makini kama angeibuka na kutaja hadharani hao wahusika pamoja na hatua walizochukuliwa au watakazochukuliwa. Sasa kama mkuu anabaki kulalama, sisi wananchi tufanyaje?
 
Hii serikali ya ajabu sana. Kama mnawafahamu wauza dawa za kulevya si muwatie mbaroni na kuwashitaki mahakamani? Rais mzima unaanza kuimba nyimbo za ajabu ajabu hadharani badala ya kuamuru kukamatwa kwa watuhumiwa. Wale maaskofu wanakushangaa sana. Wauza dawa za kulevya wote unawafahamu.

Unataka kutuambia nini unapowaambia maaskofu mambo yasiyowahusu? Mbona humtaji yule Mhindi mwenye tuhuma kibao uliyemuagiza aifadhili timu fulani kwa kutumia fedha chafu zinazotokana na biashara hiyo haramu? Huu unafiki wa nini?
 
Walipaswa sana kuacha ushabiki wa kisiasa tangu mwanzo wa regime hii, walipaswa wawe marefa kwa uongozi uloingia madarakani na wananchi kwa kushirikiana na wazee wenzao ndani ya chama kinachotawala(hapa wangelimsaidia mzee mwinyi na kawawa kuirejesha ccm ktk mstari baada ya minyukano ya ndani ya ccm kumpata kikwete, walilisahau hili wote kama maaskofu, wasisi wa chama na kuwaacha mtandao wakiendelea huku walioshindwa na mtandao wakiugulia pasipokujua wapi wakililie au kupata faraja... Haya tuyaonayo ni matokeo ya uzembe wa maaskofu wetu, na wazee aliowaachia kambarage jahazi la ccm kukubali kuegemea na kuacha utamaduni wa kukosoana na kuridhiana ndani ya chama na kuiweka nchi mbele....), maaskofu kama mngeifanya hii kazi vizuri sidhani kama mkuu angelithubutu kuwakoga hadharani....., sasa anapaswa na yeye aseme maana anahisi kuwa aliachiwa mzigo wa kujiponya peke yake ndani ya chama....au anawaona ni chanzo cha matatizo yake..., tafakarini ili muijenge nchi na siyo mtu. Kidumu chama cha mapinduzi
 
Mungu amamwotesha.
Tusubiri tuone hii miaka minne ataoteshwa mangapi?
Mi naona hana haja ya kuwa na vyombo vya dola kwani kama mtu anajishuku ajisalimishe. Na kama hawezi kazi ajiondoe serikalini,kama ni kibaka sero zifunguliwe wachome ndani wenyewe.
Sijawahi kuona nchi ya maaajabu kama hii.
Wananchi wakilia na rais hulia.
 
Haya ni matokeo ya kukata tamaa na kutokujiamini. Inaonekana mkuu ameamua kupiga makombora kila mahali kwa kuwa hana uhakika na mahali adui aliko. Kaanza na mawaziri wake,karudi kwenye chama, mara...wapinzani, sasa kaona kichaka kwa viongozi wa dini.

Mwishoni ataichakaza nchi nzima. Angekuwa kweli ana taarifa za kuaminika, hakuna sababu ya kulalamika hovyo.

Tungemuona yuko makini kama angeibuka na kutaja hadharani hao wahusika pamoja na hatua walizochukuliwa au watakazochukuliwa. Sasa kama mkuu anabaki kulalama, sisi wananchi tufanyaje?

Mkuu wa nchi anakuwa analalamika badala ya kuchukua hatua.Is it proper?
 
kama walivyo binadamu wengine,ndani ya viongozi wa dini wamo wanaofanya uovu na kujificha chini ya mwavuli wa dini.
 
Ye yote anayemtetea JK kwa hili ana mapungufu ya ubongo. Tangu lini akina Bishop Laizer, Pengo, Mokiwa , etc wakawa drugu baroons?

Kwanini isiwezekane. Kwani wao Malaika? Wacha kuwa na akili mgando.
 
Back
Top Bottom