Maandamano yanaishaje? Tarehe 25 barabarani

Maandamano yanaishaje? Tarehe 25 barabarani

Polisi wanaishi mitaani
Polisi wana wazazi
Polisi wana watoto
Polisi wana wanawake
Polisi wana ndugu

Gen Z acheni Usen*g*, MAKE THEM FEEL THE PAIN OF MO29
 
Maandamano ya Amani hayahitajiki tena
1.Nyumba yoyote anayoishi polisi choma moto
2.Nyumba yoyote anayoishi mtendaji wa mtaa/kata piga moto
3.Nyumba yoyote anayoishi Barozi wa NYUMBA kumi
4.Ofisi yoyote ya Serikali piga moto

Hatuhitaji watu wengi Kila mtaa watu watano wanatosha
Hakuna kuingia Barabarani.
HUU MCHEZO WALIJARIBU WENZAKO TAREHE 29/10 NAFIKIRI UMEONA WALICHOPATA
 
Polisi wanaishi mitaani
Polisi wana wazazi
Polisi wana watoto
Polisi wana wanawake
Polisi wana ndugu

Gen Z acheni Usen*g*, MAKE THEM FEEL THE PAIN OF MO29

NYUMBU NI CHAKULA CHA MAMBA SIKU ZOTE
 
Kwa sasa ni kutafuta bunduki tu, kupigana jino kwa jino maana tukifanya maandamano wana tuua
 
Nyumbaza machawa,wajumbe,wenyeviti wa mtaa , familia za madiwani na Police zipo kwenye mtaa yetu zitembelewe na kusalimiwa zarau itaisha D24/D25 nitatoka
 
Ni muhimu kununua msosi na kuweka ndani,
waziri wa north malawi alisema "tuwe na utamaduni wa kuwa na akiba ya chakula."
 
Yaani Samia na genge lako mnataka tu maandamano yaishe kirahisi rahisi tu?

Wakati ujinga na upumbavu bado unaendelea?

Maandamano yaishe Lissu akiwa bado gerezani?

Maandamano yaishe Polepole akiwa bado anateswa kigamboni kwenye safehouse?

Maandamano yaishe kesi na kamata kamata kwa Watanzania bado zinaendelea?

Hivi Watanzania mnafikili wajinga ?

Kupiga picha na Warioba unafikiri itakusaidia?

Ni hivi nchi haitakaa itulie mpaka pale Samia utakapoondoka madarakani na haki ikapatikana.

Ulaghai hautakusaidia tarehe 25 tunatoka tena na nyie mbwa mnawekewa 310000 ili kuua Watanganyika safari hii tutaanza na familia zenu.

Samia na wanamtandao muondoke hatuwataki.
1.Maandamano ya amani hatuyataki
2.Ofisi za serikali na NYUMBA za maofisa wa serikali ziwake moto
 
Nyumbaza machawa,wajumbe,wenyeviti wa mtaa , familia za madiwani na Police zipo kwenye mtaa yetu zitembelewe na kusalimiwa zarau itaisha D24/D25 nitatoka
fuckin no chance msiteegemee SOFT GAME
 

Attachments

  • Screenshot_20251220-071210_1766204935841.jpg
    Screenshot_20251220-071210_1766204935841.jpg
    368.7 KB · Views: 21
Kwa sasa ni kutafuta bunduki tu, kupigana jino kwa jino maana tukifanya maandamano wana tuua
Wakati tukiendelea kutafuta Bunduki .

Tarehe 25.12.2025 hakuna kuingia Barabarani ni zamu ya kuzua taharuki watu watano Kila mtaa wanatosha .

Choma kila kitu Cha serikali na CCM (NYUMBA ZOTE NA OFISI ZOTE)
 
Wakati tukiendelea kutafuta Bunduki .

Tarehe 25.12.2025 hakuna kuingia Barabarani ni zamu ya kuzua taharuki watu watano Kila mtaa wanatosha .

Choma kila kitu Cha serikali na CCM (NYUMBA ZOTE NA OFISI ZOTE)
TUNAWAKUMBUSHA KUWA NYUMBU NI CHAKULA CHA MAMBA
 

Attachments

  • Screenshot_20251220-071210_1766204935841.jpg
    Screenshot_20251220-071210_1766204935841.jpg
    368.7 KB · Views: 19
Ile mijitu ya hovyo na mipuuzi kabisa naona imevamia hii mada kwa kasi sana! Nadhani wameongezewa dau
Mada kama hii ni sumaku kwao.

Ukitaka kujuwa 'jihadists' wa Tanzania walipo, anzia na mada kama hii; utapata orodha kamili haraka sana.
 
Amani ni tunu yetu basi tuilinde kwa wivu mkubwa sana

epuka maandamano Linda uhai wako
Hakuna AMANIi inayoletwa au kulindwa kwa mitutu ya BUNDUKI; huo ni utwana ambao waTanzania hawaukubali.

Sasa ni hivi; "UHAI" ni wa kila mtu; anayeamru mitutut iue waTanzania; na yeye pia anao huo UHAI.
 
Yaani Samia na genge lako mnataka tu maandamano yaishe kirahisi rahisi tu?

Wakati ujinga na upumbavu bado unaendelea?

Maandamano yaishe Lissu akiwa bado gerezani?

Maandamano yaishe Polepole akiwa bado anateswa kigamboni kwenye safehouse?

Maandamano yaishe kesi na kamata kamata kwa Watanzania bado zinaendelea?

Hivi Watanzania mnafikili wajinga ?

Kupiga picha na Warioba unafikiri itakusaidia?

Ni hivi nchi haitakaa itulie mpaka pale Samia utakapoondoka madarakani na haki ikapatikana.

Ulaghai hautakusaidia tarehe 25 tunatoka tena na nyie mbwa mnawekewa 310000 ili kuua Watanganyika safari hii tutaanza na familia zenu.

Samia na wanamtandao muondoke hatuwataki.
uchaguzi ulihariniwa ili kuiba kura
 
Kijana kabla ya kuandamana waza mambo yafuatayo

Una familia yako
unaweza kuuliwa
unaweza kupewa ulemavu
Unaweza kupewa kesi ya ugaidi na ukafungwa kifungo cha maisha jela au kunyongwa

VUMILIA KUWA NA SUBRA HAKUNA KIONGOZI ANAKAA MADARAKANI MILELE , IKIWA HAUMPENDI KIONGOZI SUBIRI MUDA WAKE UTAFIKA ATATOKA NA SIO KUTUMIA MAANDAMANO AMBAYO NIMEKUWEKEA MADHARA YAKE


KWA PAMOJA TUNASEMA VIJANA TULINDE UHAI WETU NA TUKATAE VURUGU KWAKUWA HAKUNA MTU WA KUULINDA UHAI WETU ZAIDI YETU
 
Wakati tukiendelea kutafuta Bunduki .

Tarehe 25.12.2025 hakuna kuingia Barabarani ni zamu ya kuzua taharuki watu watano Kila mtaa wanatosha .

Choma kila kitu Cha serikali na CCM (NYUMBA ZOTE NA OFISI ZOTE)
Mimi lazima nile sahani moja na Esther Bulaya na Esther Matiko. Yaani hao nimewapania we subiri tu
 
Back
Top Bottom