Maandamano ya Majogoo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano ya Majogoo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jovegg, Apr 15, 2012.

  1. Jovegg

    Jovegg Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Majogoo waliamua kufunga barabara na kufanya uharibifu mkubwa kama kufukuafukua mashimo kwenye barabara ya Ilala Buguruni wakipinga matumizi makubwa ya mimba za wake zao.
    Walipo ulizwa walidai ugomvi wao mkubwa ni wauza vipsi na waungwana wa ki2nda.
    Wanachotaka ni angalau chipsi ifanywe yai moja na si mawili tena.
     
  2. C

    Chassarsenal Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo maandamano lazima yasitishwe haraka sna na wachinja kuku wa soko la Kisutu, Manzese. Mansipaa ya Ilala ikawafungulie kesi hayo majogoo kwa uharibifu wa mali ya umma.
     
  3. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,665
    Likes Received: 1,131
    Trophy Points: 280
    ...teheeee, mayai ya wake zao hatutumii sana. Yana bei kubwa. Tumetengeneza kuku wetu selfu sevisi wanajitagisha wenyewe.
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mh! Mpaka kuku waje kuwa na ushirikiano hivyo cjui na sisi waTz tutakuwa hivihivi bila ushirikiano na msimamo?
     
  5. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    si waende mahakama ya biashara!
     
  6. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,551
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Askari hawajafika na yale mawashawasha??
     
  7. C

    Chassarsenal Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanyonyoka manyoya...
     
  8. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 26,362
    Likes Received: 4,798
    Trophy Points: 280
    wanaweza wakashinda kesi.
     
  9. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    unless kama jaji atahongwa!
     
  10. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,176
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    jamani, waambie wawe aware na mabomu ya machozi!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...