Maandamano ya CCM nchi Nzima yaja | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano ya CCM nchi Nzima yaja

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bado Niponipo, Mar 3, 2011.

  1. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwa kuwa CDM wanatumia haki yao ya kikatiba kuzunguka nchi nzima kutangaza sera zao na msingi wao juu ya hali mbaya ya umeme, ugumu wa maisha na kadhalika haina budi kwa CCCM na wao kuzunguka nchi nzima kutumia majukwaa na maandamano kujibu hoja na tuhuma za CDM na kuwaeleza wananchi wanampango gani katika kutatua kero zao, na kwa kuanzia waende kanda ya ziwa kufuta nyayo za CDM na wafanye hivyo hivyo kwa mikoa mingine ambayo CDM watafanya maandamano na mikutano ya hadhara.

    Lakini angalizo langu ni jee, nani katika CCCM mwenye mvuto na anayekubalika na watanzania ambaye atazunguka Tanzania nzima kujibu tuhuma na hoja za CDM, je CCCM watapata mahudhurio makubwa kama wanayopata CDM na je mwitikio wa maandamano na mikutano ya hadhara ukiwa mbaya hii itatufundisha nini?

    Je mwenyekiti na katibu wa CCCM wako tayari kuchukua jukumu hili na kuzunguka Tanzania nzima kujibu hoja za CDM kwa wananchi.

    Nawakilisha.
     
  2. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hii gahawa ya leo safi sana, leta kashata mbili
     
  3. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hicho chama cha CCCM kimesajiliwa lini?
     
  4. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Usipate shida mkuu, ni typo.
     
  5. stwita

    stwita JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Mi nafikiri badala ya wao kuzunguka na kujibu hoja, wafanyie kazi hizo kero zote, moja baada ya nyingine, priority ikiwa ni hili limgao la umeme ambalo halina kichwa wala miguu aaaaaargh!
     
  6. s

    seniorita JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mie hata sijui nani katibu wa CCM vile; jmani nifahamisheni maana hicho chama kwangu kimekufa eti...kumbe kina na katibu...je huyo ni nani na I feel sorry kama atakuwa wa kujibu hoja za CDM...they must find a true match (that is, if there is still one left out there for CCM)....
     
  7. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #7
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,985
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Nipo na wewe kuzunguka waje wazunguke kwenye kampeni uchaguzi umeisha wachape kazi watuondolee kero maana maisha ni magumu sana na hayawezi kuboreshwa na mikutano ya hadhara....... inahitaji kushirikiana na si kushutumu na kushutumiana!!!!
     
  8. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    Mwenyekiti yuko paris na katibu mkuu sidhani kama anakubalika. Labda mwingine
     
  9. F

    FUSO JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,203
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    utaandamana wewe JK na Makamba.
     
  10. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye red unamaanisha nini? Au CCM (Chama Cha Mafisadi)?
     
  11. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 8,933
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Wajaribu waone kama hawataishia kutupiwa mayai viza na kuzomewa.CCM imeoza, inanuka ,haipendwiiiiiiiiiiiii!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!.
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,280
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    ni ngumu kidogo kung'amua kuwa ms SI MWANACHAMA WA CCM......!

    ninapenda pia staili ya ms ya kuichallange ccm...!
     
  13. elimumali

    elimumali Senior Member

    #13
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    CCM wako busy kutimiza yale waliyowaahidi wananchi, wako maofisini na pembe zingine zote za utekelezaji wa ahadi zao hawana muda wa kuandamana na kulumbana, kuwaita wananchi na kuwapotezea muda wao badala ya kutatua kero zao kwa vitendo. Hivi maandamano na maneno ni utekelezaji wa vitendo huo au maneno tu. Acheni uchochezi.
     
  14. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,199
    Likes Received: 1,382
    Trophy Points: 280
    kwani hotuba za rais za mwisho wa mwezi hazitoshi?
     
  15. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 755
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Si kila kitu unajibu kwa style ya ya maandamano Hiyo hela ya kuzunguka siitumike kununua mafuta ya kuwasha IPTL? CHADEMA kuzunguka nchini kufanya maandamano hiyo hela wanayoitumia wangekua na mipango thabiti ya kushinda kisiasa na kisayansi wangefaya mambo makubwa sana ambayo wananchi wangewakumbuka milele na hata CCM wangekata tamaa kabisa ya uwepo wake. Sasa kufanya maandamano na agenda ni lawama ccm hawafai wezi na dowans isilipwe, I don't thing is worthful to watanzania. Watanzania tunataka mawazo na mipango mbadala itakayoleta maji, huduma bora za afya elimu bora, garama nafuu za maisha, wananchi kujua wajibu wao na kuufanyia kazi nk.
     
  16. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,781
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    utasikia yafuatayo:

    1. msafara wa CCM wapata ajali

    2. Zomea Zomea yamkumba JK

    3. Wafuasi wa CCM wapambana na wa CDM

    3. Damu yamwagika kwenye mkutano wa CCCM

    4. Msafara wa CCCM wapigwa mawe
     
  17. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,781
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    hazina jipya

    zinaboa
     
  18. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    teh! CCCM teh! Ndio chama cha wap hcho? Ila pouwa nimeipenda hyo!
     
  19. Mwelewa

    Mwelewa JF-Expert Member

    #19
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 2,162
    Likes Received: 2,138
    Trophy Points: 280
    CCCM bila shaka chama kipya hiki ila sijawahi kisikia, wanaanza lini waandamano? Na viongozi wake ni akina nani?
     
  20. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #20
    Mar 3, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,535
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ushirikina umewakaa sana wale, viongozi wao wote wanavaa pete za majini ya sheikh yahaya nimeshangaa hata wasomi na vijana kama kina Ngereja William naye analo pete kuuuuuubwa.
     
Loading...