Maandamano makubwa ya wanafunzi maeneo ya Tazara

Maandamano makubwa ya wanafunzi maeneo ya Tazara

frema120

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Posts
5,098
Reaction score
1,341
Wadau nimepita tazara to airport nimeona maandamano makubwa sanaa, ya wanafunzi yakielekea buguruni via Nyerere road to mandela.

Niya nini sijui, naona vijana wamepaniki kweli

Hao walikuwa hapo Karume mataa, walikuwa wamelala chini wakizuia magari yasipita na kusababisha foleni kubwa sana, mapolisi walijaa kweli. Mpaka walipofunguliwa geti pale ofisi za manispaa sijui ndio wakainuka barabarani.

Nasikia ni wanafunzi toka kipawa, watakuwa ndio wanarudu baada ya shida yao kusikilizwa na wahusika. nasikia walikuwa wanalalamika ukuta wao kuvunjwa na jiji sijui.
 
Simamisha gari basi ili upate habari kamili utupatie.
 
Hao walikuwa hapo Karume mataa, walikuwa wamelala chini wakizuia magari yasipita na kusababisha foleni kubwa sana, mapolisi walijaa kweli. Mpaka walipofunguliwa geti pale ofisi za manispaa sijui ndio wakainuka barabarani.

Nasikia ni wanafunzi toka kipawa, watakuwa ndio wanarudu baada ya shida yao kusikilizwa na wahusika. nasikia walikuwa wanalalamika ukuta wao kuvunjwa na jiji sijui.
 
1. Hujui kuandika . / Ulichokiandikia kwnye As Heading ni Tatizo . ( Correction ........" Maandamano makubwa ya wanafunzi maeneo ya Tazara .

Na kama ulikua unataka kuwagi kupost yaani ulikua na haraka mtu mwngine asije akapost kabla yako ungeandika hivi ..... " Maandamano makubwa ya wanafunzi ( Tazara).

2. Acha kupost kitu ambacho hauna nacho taarifa kamili .
 
wapigwe kama wale wa Temeke Mtongani tu.

Mkuu kuwapiga sio suluhu ni kuwasikiliza then shida zao zitaisha.Kaka nguvu zisiwe suluhu ya matatizo hekima na busara zinahitajika sana kutatua matatizo ya kijamii.Mungu wajalie Viongozi wetu hekima na Busara kama Mfalme suleman.
 
mkuu kuwapiga sio suluhu ni kuwasikiliza then shida zao zitaisha.Kaka nguvu zisiwe suluhu ya matatizo hekima na busara zinahitajika sana kutatua matatizo ya kijamii.Mungu wajalie Viongozi wetu hekima na Busara kama Mfalme suleman

Hao wametumwa tu, ili wasizowee vibaya, ni kuwapa kipigo cha nguvu ili wamlaani aliyewatuma. Ukizoeana sana na mbwa atakufuata mpaka msikitini.
 
Hao wametumwa tu, ili wasizowee vibaya, ni kuwapa kipigo cha nguvu ili wamlaani aliyewatuma. Ukizoeana sana na mbwa atakufuata mpaka msikitini.

Mkuu tujifunze kwa wenzetu waliotumia nguvu waliweza kutatua tatizo au waliweza kuongeza tatizo. Tutumie akili na hekima kutatua tatizo.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom