Maandamano makubwa jijini Arusha dhidi ya serikali

Maandamano makubwa jijini Arusha dhidi ya serikali

Endeleeni kutupa update na picha mlioko huko Arusha achaneni na wasiotaka kuhabarishwa kwangu mimi ni maandamano makubwa nakuunga mkono mleta mada,cha msingi ni update hata wakianza kuwapiga risasi kama songea mtujuze wandugu
 
Mkuu hivi unajua maandamano? makubwa halafu ili neno Breaking News linatumika vibaya.

dah,naona mkuu umeingiza upepo sana,ulifikiri ni ya kumpindua mkuu wa kaya au? pole sana time yake haijafika....
 
Zuberi kapita kaingia upepo,nimemuona kaimu kamanda akili mpwapwa amepita hana la kufanya
 
Maandamano makubwa, idadi ni watu 5000, tena wa kata 2 tu kwenye jiji lenye zaidi ya wananchi milion 3

Hv kwa nini watu wa magamba wengi ni waropokaji na wasiopenda kusumbua vichwa vyao hata kwa tafiti ndogo tu?ili jambo nimegundua humu jamiiforums,yaani washadadiaji wa magamba wengi uwa ni waropokoji na wala wasiopenda kufanya research hata kwa vitu vidogo,nachelea kuamini ile kauli isemwayo kua mtaji wa magamba ni w*****a ila napata tumaini kwa kua wadogo zetu wengi siku hz wanapenda kuelimika,kifupi Arusha population inakadiriwa ni 1.8 million mpaka mwishon mwa mwaka jana,hiyo figure ya 3m umeiokota wapi?na maandamano yenye kujumuisha hata watu 1,000 tu kwa taarifa yako ni huge number hiyo
 
Mi napenda watu wenye uthubutu ktk kutetea haki zao. Big up na Mungu awasaidie.
 
Du jana sioi aliandamana bila maintelejensia hila leo wananchi wanaandamana wanaintelejensia wanajitokeza waache mashauzi hao watoto wa mwema!!!
 
Tunavyozungumza wananchi wa kata za moshono na mlangarini wapatao 5000 Wanaandamana kuelekea ofisi ya mkuu wa mkoa arusha kufuatia kunyanga'nywa ardhi yao na JWTZ bila fidia kama walivyoafikiana awali.polisi hawana taarifa ila ndo wanatamalaki kufunga mandela road moshono kuelekea kijenge..updates
Ngoja wakale virungu vya hao jamaa
 
Polisi wamewashauri wakae suye rc aje kuzungumza nao wamekataa,ila naskia wanainteligensia wamepiga kambi kijenge
Si bure, naona leo Nape kaminya posho. Au ulikuwa wa Sarakikya mkuu? Au hiyo kitu leo Mwigulu amegoma ku-take? Maana leo unazungumza vitu kama unavyoviona! Hutumii tena ile sehemu nyengine kuona mambo!
 
Bagaile bwana,tehe tehe.2mefika kwa rc hapa
 
Mkuu hivi unajua maandamano? makubwa halafu ili neno Breaking News linatumika vibaya.


Maandamano makubwa, idadi ni watu 5000, tena wa kata 2 tu kwenye jiji lenye zaidi ya wananchi milion 3

Wachumia tumbo utawajua tu kwa kauli zao, haya nendeni mkale ubwabwa huko Arumeru Mabosi wenu wanakupikieni
 
Safi sana wandamanaji Mungu awatangulie mtetee haki na utu wenu dhidi ya serikali legelege ya CCM.
 
Lema kapita hapa,anamwandalia fursa ya kuongea baada ya rc
 
Wananchi wamechoshwa na ukatili dhidi yao mpaka wameamua kuingia barabarani hatari sana hii
 
Back
Top Bottom