rodrick alexander
JF-Expert Member
- Feb 12, 2012
- 18,194
- 25,963
Nimesikia na viongozi wa kiafrika walikuwepo wanafiki wakubwa pamoja na kwamba siungi mkono ugaidi lakini bado najiuliza ugaidi ni nini kwani wakati wa michuano ya kombela mataifa yaliyofanyika Angola wachezaji wa togo walishambuliwa na baadhi yao kufariki na waasi wa angola,waasi hao makao makuu yao ni ufaransa na walikiri kuhusika ingawa wanasema wachezaji wa Togo hawakuwa walengwa cha ajabu sikusikia shinikizo lolote la kuwataka watu hao wakamatwe na kufikishwa kwenye vyombo vya sheria lakini kwa kuwa leo waliofanyiwa hivyo ni wazungu wanataka watuaminishe kuwa hilo ni tukio la kidunia waafrika inabidi tujitambue mambo ya ufaransa ni ya kwao hayatuhusu