Maandamano makubwa dhidi ya ugaidi jijini paris

Maandamano makubwa dhidi ya ugaidi jijini paris

Status
Not open for further replies.
Katuni zitaendelea kuchorwa tu. Hakuna kitakachobadilika. Kama ni kuua watu na kujitoa mhanga waislam wanaua watu kila uchao bila kujali katuni imechorwa au haijachorwa,kwa hiyo hakuna cha kubadilika.
 
Kinachofanyika West Africa killing peoples via EBOLA Virus siyo ugaidi? Mauaji ya Waafrika via HIV nk siyo Ugaidi? Mauaji ya Raia wasiokuwa na Hatia Iraq, Syria, Libya, Gaza, Ukrain, Haiti siyo Ugaidi? ... Ugaidi Tafsiri yake ni nini?.... USA na EU wanahaki ya Kuua?

Huyo USA ndiyo amejipa mamlaka ya kusema nani ni Gaidi na yupi sio,ila hadi sasa tafsiri ya hilo neno imekuwa shida.
 
Kabla ya tukio la juzi mimi au wewe tulikua hatujui kuhusu Charlie Hebdo lakini sasa huu ndio msemo mkuu duniani kwa sasa.

Atachorwa mtume,papa,rabbi n.k
by the way ni nani mwenye uhakika ya kuwa aliyechorwa ni mtume?

Unasikia Rabi na Papa ni tofauti sana na Prophet....

Wangekuwa wanachora Masheikh wa huko france au preachers No body would care lakini kufanya humiliation katika imani za watu watakuua tu

isitoshe nchi hizi zinadai kuna RELIGION TOLERANCE ya hali ya so Tolerance itakuja kumchora Prophet kwa Vikatuni vya kishenzi na walikuwa waki indicate wamechora nani

unavyosema Charlie Hebdo may be ulikuwa uwajui wewe ni famous sana kwa mambo haya

Western double standards all in All they got the message, no sooner anybody would dare to insult muslims prophet with drawing after this terrible incident
 
Unajua karibia dunia itawachoka waislam na uchiz wao wa ugaidi.IPO SIKU ITAIBUKA VITA YA DUNIA KALI YA UDINI.

vita ijayo ya dunia itakua ni ya dini na ndivo wamedizain hivyo na ili iwepo lazima dini kubwa mbili zitengenezewe uhasama ili wapigane,hao wachora katuni ni maajenti tu na wako na kazi maalum.wanajua kuwa waislaamu wako sensitive kwa ishu ya kumchora mtume na ndo wanalenga hapo hapo.hizo katuni ziko offensive sana kuna nimeziona siwezi hata kuweka hapa
 
Freedom fighters wanaweza kubadilika na kuwa magaidi hilo si jambo la kushangaza.

we umeshikiwa akili

wanageuka Magaidi baada ya ku sabotage western interest?

Libya kule bado wanaitwa Rebels mpaka wakiipua visima vya WEST utasikia Nato na wengine wametia miguu

so far ni Rebels ila itafikia watakuwa magaidi
 
Dini ya ajabu sana,kwamba chochote alichokisema mtume hakitakiwi kuhojiwa,kunywa mikojo hata kama sio nzuri kiafya hutakiwi kuhoji maana utauwawa.

Kuoa watoto wa miaka 6 hutakiwi kuhoji,jua kuzama kwenye tope hutakiwi kuhoji.

Uislam dini ya ajabu sana,huyo allah na mtume sijui akili yao ikoje,nadhani vichwa vyao ni vitupu.

....uliyoyaandika hapa yanareflect uwezo wako wa kufikiri kama binadamu,mm ni muislam na kwa bahati nzuri familia yangu ime-mix yaani kuna wakristo na waislam akiwemo dada yangu na mke wangu ...nataka kukueleza ya kuwa uislam hauko hivyo unavyouelewa ww uislam ni dini yenye misingi inayojali utu na heshima kati ya binadamu wa rika,rangi na mataifa yote... Ila ukiacha uislam kuna waislam/muislam ambaye ni binadamu kama ww mwenye kila aina ya tabia (mbaya/nzuri) ambazo binadamu wote tumeumbwa hivyo tofauti yetu ni aina na kiwango....halafu kuna kitu kinaitwa imani ...(amini)...hiki ni kitu kimoja kibaya sana na kizuri sana ktk maisha ya binadamu ...unapokuwa umejenga Imani na kitu/mtu/ ..au jambo la aina yeyote ile unakuwa utayari kujihami/kutetea kile unachokiamini kwa gharama yeyote ile hata kutumia uhai wako...hapa mifano ni mingi sana(kumbuka hapa naongelea imani haswaa sio...zile za kuzuga ili upate kitu)
Kilichotokea France popote pale kinaweza kutokea...wale waandishi wamechezea imani za watu...wametusi Kwa kuchora katuni kile ambacho watu wengi wanakiamini)...:hata ww fanya kama hao walivyofanya na ujulikane adhabu yako haitatofautiana na wale waandishi ....
Wasalaaam!!!
 
Ahsante kaka aimeisomaa kimoyomoyo

Kuwa na nidhamu na heshma, uislam unaongozwa na sheria si sahihi kuushutumu uislam bali ni vyema kuchunguza yanayofanywa na hao magaidi yamo ktk sharia ya kiislam? au ni yao tu? Hata hivyo muislam wa kweli hashtuki wala hababaiki hata wangeandamana dunia nzima seuze nchi moja. Huu ugaidi mnaowapakazia waislam mbona unafanywa na wengi tu ila jambo likifanywa na muislam inakuwa ndio habari dunia nzima. Hivi Marekani ilipoua mamilioni ya wasio na hatia kule Iraq na afghanistan kwa kisingizio cha kumtafuta mtu mmoja tu si ugaidi? Chuki dhidi ya uislam haisaidii, historia inaoesha kila wakijitokeza watu wakichukia sana uislam ndio unapata nguvu Zaidi na hii ni ahadi "WANATAKA KUZIMA NURU YA MWENYEZI MUNGU KWA VINYWA VYAO, LAKINI MWENYEZI MUNGU ATATIMIZA TU NURU YAKE HATA KAMA MAKAFIRI WATACHUKIA'
 
Hii dunia imejaa unafiki mwingi sana mwaka 2011 July, Anders Breivik aliuawa watu 77 na majeruhi 319 most were children.

Kulikuwa hakuna maandamano yeyote wala huyu jamaa hakuitwa Gaidi aliitwa muhuni.

Leo hii wachora katuni 12 wa Charlie Hebdo kuuliwa kwa uchokozi wao eti maandamano makubwa kuna mapunguani nayo eti yanasikia uchungu hao wazungu waliandamana balozi za Kenya na Tanzania zilivyoshambuliwa.
 
Freedom fighters wanaweza kubadilika na kuwa magaidi hilo si jambo la kushangaza.
Hata Mandela wakati yupo jela alikuwa yumo kwenye orodha ya Magaidi huko Marekani, sasa wewe unakubali Mandela alikuwa gaidi?
 
Quran 9:5 ua kila asie muislam,chukua mateka,tesa,chinja,ila wakikubali kua waislam wasamehe waende zao.

Huyo ni allah anaagiza kwa mtume wa mwisho.

"17 Basi kwa ajili hiyo mwueni kila mume katika hao watoto, na kila mwanamke aliyemjua mume kwa kulala pamoja naye. 18 Lakini hao watoto wote wa kike ambao hawakumjua mume kwa kulala pamoja naye, mtawaweka hai kwa ajili yenu."

Musa anaambiwa na Mungu hapo kwn biblia.
 
Hii dunia imejaa unafiki mwingi sana mwaka 2011 July, Anders Breivik aliuawa watu 77 na majeruhi 319 most were children.

Kulikuwa hakuna maandamano yeyote wala huyu jamaa hakuitwa Gaidi aliitwa muhuni.

Leo hii wachora katuni 12 wa Charlie Hebdo kuuliwa kwa uchokozi wao eti maandamano makubwa kuna mapunguani nayo eti yanasikia uchungu hao wazungu waliandamana balozi za Kenya na Tanzania zilivyoshambuliwa.

Western Double Standards

Wale madaktari walioingia Libya na kuwaabukiza watoto Ukimwi kwa sindano wakijifanya Volunteers

walipokamatwa na kupewa adhabu ya kifo dunia yote OOH uvunjifu wa haki za binadamu...oooh mara nini!!

Dawa ya hawa jamaa ni Gun tu....Sijui kama mtu atachora sooner maana Ni shida jamaa wamefanya kazi nzuri

they deserve to be Legends
 
vita ijayo ya dunia itakua ni ya dini na ndivo wamedizain hivyo na ili iwepo lazima dini kubwa mbili zitengenezewe uhasama ili wapigane,hao wachora katuni ni maajenti tu na wako na kazi maalum.wanajua kuwa waislaamu wako sensitive kwa ishu ya kumchora mtume na ndo wanalenga hapo hapo.hizo katuni ziko offensive sana kuna nimeziona siwezi hata kuweka hapa

Charlie Hebdo deserved what they were provoking for a long time
 
Quran 9:5 ua kila asie muislam,chukua mateka,tesa,chinja,ila wakikubali kua waislam wasamehe waende zao.

Huyo ni allah anaagiza kwa mtume wa mwisho.

Ni ujinga ulioje kutolea ushahidi jambo usilolijua. Be honest jiulize unaelewa hiyo aya imekusudiawa nani?kwa sbb gani?katika mazngira gani? au umesikia tu watu wanaquote na wewe ukaweka?
 
Inategemeana na view ya viongozi wa nchi husika.
Juzi Francois Hollande alihamasisha sana wananchi kujitokeza akiahidi yeye atakuwa mstari wa mbele.

Viongozi wengi wa kidunia wamejumuika....sina uhakika kama huyo wa pakistan alikuwako.

Kama Pakistani iliweza kumuhifadhi gaidi Osama unategemea wazungu wawe wanafiki kusympathise na hao wapakistan?
Haya tukubaliane hawakuandama sababu Pakistan walimuhifadhi Osama, Tanzania na Kenya nazo?
 
Ni ujinga ulioje kutolea ushahidi jambo usilolijua. Be honest jiulize unaelewa hiyo aya imekusudiawa nani?kwa sbb gani?katika mazngira gani? au umesikia tu watu wanaquote na wewe ukaweka?

Shida sana wanasoma Quran kama Gazeti
 
Kama intention ya kina Kouach brothers na Amedy ilikuwa ni kutishia jamii basi wamegonga mwamba kwani viongozi wa mataifa wamejiunga kwenye maandamano in a very informal fashion.

estimated number ya waandamanji ni karibu au zaidi ya milioni moja.
Wamejiunga wapi bana hivi leo ndiyo wana uchungu sana na watu waliokufa.
 
Cartoonist aliyekuwa target namba moja ni Myahudi na Wayahudi ndiyo wameshikilia media ya dunia na misukule yao inajulikana. Hata humu unaiona tu.

Wataionaje mbingu bila kupata kibali kutoka katika wale wenye viti 12?

Hapo sasa.
 
Nearly 1.5 million multnationals wamejiunga dhidi ya wachache.

Kama ni wachora katuni basi idadi yao imeongezeka leo!

Naam, vijana wawili wamesababisha hayo, lazima mjiulize mara kumi kumi, kwanini?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom