Maandalizi ya nini haya?


M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
11,745
Likes
7,755
Points
280
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
11,745 7,755 280
Mimi si mganga wa kienyeji lakini naweza bashiri; Nyumba hiyo hapo kuna msichana naye yupo form 4 mwaka huu. Hivyo, amewekewa mwalim kijana wa kiume awe akija kumfundisha maths kila siku jioni. Kwa sababu ya kelele za mamake ameamua kwenda kukaa huko pembezoni mwa nyumba ili hesabu iingie vizuri bila kusumbuliwa.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
101,651
Likes
119,459
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
101,651 119,459 280
Mimi si mganga wa kienyeji lakini naweza bashiri; Nyumba hiyo hapo kuna msichana naye yupo form 4 mwaka huu. Hivyo, amewekewa mwalim kijana wa kiume awe akija kumfundisha maths kila siku jioni. Kwa sababu ya kelele za mamake ameamua kwenda kukaa huko pembezoni mwa nyumba ili hesabu iingie vizuri bila kusumbuliwa.
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
13,781
Likes
4,479
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
13,781 4,479 280
Basi hilo neno maandalizi nimeona kama Maandazi lol
 
F

Fursa Pesa

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2012
Messages
2,571
Likes
1,005
Points
280
F

Fursa Pesa

JF-Expert Member
Joined May 30, 2012
2,571 1,005 280
Maandalizi ya kuongeza knowledge.
 
ngalelefijo

ngalelefijo

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2012
Messages
2,256
Likes
1,023
Points
280
ngalelefijo

ngalelefijo

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2012
2,256 1,023 280
hapo kuna mtu/watu ataitwa kikao cha ugoni
 

Forum statistics

Threads 1,235,164
Members 474,353
Posts 29,213,561