Maana ya neno "MASABURI"

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,242
Points
1,500

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,242 1,500
Kuna msamiati ambao umepanda chati sana hapa JamiiForum.
Inanitatiza kujua maana yake... most of the comments watu wanatumia hili neno!
Hivi lina maana gani? Naombeni kujua ili tuwe tunaenda wote sambamba.
 

jcb

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2010
Messages
280
Points
195

jcb

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2010
280 195
kuna msamiati ambao umepanda chati sana hapa jamiiforum.
Inanitatiza kujua maana yake... Most of the comments watu wanatumia hili neno!
Hivi lina maana gani? Naombeni kujua ili tuwe tunaenda wote sambamba.
maketio!
 

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
27,375
Points
2,000

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
27,375 2,000
Kuna msamiati ambao umepanda chati sana hapa JamiiForum.<br />
Inanitatiza kujua maana yake... most of the comments watu wanatumia hili neno!<br />
Hivi lina maana gani? Naombeni kujua ili tuwe tunaenda wote sambamba<br />
<br />
Masaburi ni jina meya wa Dar se salaam.
<br />
<br />
ALIEWAAMBIA WABUNGE WENZIE WA DAR WANAFIKIRIA KUTUMIA MAKALIO! KI JF NI MAKALIO
 

Forum statistics

Threads 1,357,832
Members 519,107
Posts 33,153,994
Top