Maana ya mwaka mpya na mambo mapya ni:- | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maana ya mwaka mpya na mambo mapya ni:-

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Slave, Dec 27, 2011.

  1. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,982
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Ni kuanza na vitu vipya. 1.nguo mpya. 2.maisha mapya. 3.Kazi mpya. 4.mpenzi mpya. 5....... 6....... Au wewe msemo wa mwaka na mambo mpya unauelewaje?!!?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,139
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    ni chakula kipya
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,640
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye mpenzi mpya kama naona nitatongoza mana mambo hayajakaa sawa kwa sasa.
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,637
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    ni maneno ya kujipa moyo lakini kihalisia sio kweli..
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mwaka mpya mambo mapya,ila km uliyokuwa nayo ni mazuri huhitaji kuwa na mapya kwa kuwa hayo mapya yanaweza kuwa si mazuri.
    Kama kuna vitu vilikukwamisha achana navyo,tafuta mambo mapya then 2012 itakuwa Shwaaaaaaaaaari
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,218
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hama mpaka nchi kabisa, badili na jina, kabila mpaka ukoo ili uwe mpya kweli kweli.
     
  7. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hehehe na jinsia abadili hapo atakuwa mpya kabisa
     
  8. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,640
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye nchi ni ngumu sana
     
  9. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,982
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    lol.kama wewe dume ubadilike jinsi tu ila shepu jike.
     
  10. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,982
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    hahaahaaa kwakuwa karibu vyakula vyote tulisha vipitia inabidi uanze na vya kichina.nyoka,kobe,mbwa,nk
     
  11. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,922
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mwaka mpya na mambo mapya ni kua na fikra mpya na mawazo mapya ya kufanya mabadiliko mapya.
     
  12. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,982
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    excellent umepania kuji apdate mpaka mpenzieeee?
     
  13. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,982
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    kwahiyo kumbe inategemeaeee?
     
  14. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,982
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    hahahaaa! Mpaka kabila una change
     
  15. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,640
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Aaaah ya 2011 yamenishindana,labda wa 1012 nikimpata tutazikana
     
  16. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yamekushinda na nini au wewe ndo umeshindikana? Hebu sema mimi nilichokushinda ni kipi??
     
  17. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,982
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    eti excellent aliniambia wewe unaupendo 20% ukorofi 30% wivu 50%
     
  18. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,982
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    shauri yako ujue tunae hapa hapa na anasikia yooote unayoongea.
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,139
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Nimependa huu mkwara
    abiria weka mzigo wako kwenye s.id..r.i.a

     
  20. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,500
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Kama una mke badili uoe mwingine, hapo utakuwa na mambo mapya ndani ya mwaka mpya.[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     
Loading...