Poverty in the midst of plentifulNi kama huyu jamaa ana rasilimali lakini hajui kuzitumia...View attachment 2033627
Msukuma na masai na mifugo yaoNi kama huyu jamaa ana rasilimali lakini hajui kuzitumia...View attachment 2033627
Hii ni mama kaamua kujitoa yeye ili watoto wake wale waweze kuishi
Wote ni wafungwa lakini mmoja ni nyampala
Wote walikuwa wafungwa wa fikra lakini mmoja anaonekana amekua huru kwenye kifungo hicho kwa ajili ya kujisomea na kupata maarifa mapya.. na hata ukiangalia hao wawili nyuso zao hazina nuru wala matumaini ila huyo ambae ametoa lock unaona sura yake imechangamka
Elimu ni ufunguo.
In order to learn, you need a free mind.Wote ni wafungwa lakini mmoja ni nyampala